ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!

A31ใส่ถังโดนัทได้ไหมครับ

A311308

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
ข้อความโพสต์
656
คือหมายถึงใส่แล้วตรวจผ่านไหม

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
Staff Member
19 กุมภาพันธ์ 2007
2,430
ถังแคปซูลดีกว่าครับ โดนัท ไม่น่าได้ ครับ ไม่มีรูพื้น มีแต่รูข้าง ไม่เหมาะสมครับ

AODCef

Member
5 มิถุนายน 2007
22
ถ้าใส่ตำแหน่งยางอะหลั่ยเป็นแนวตั้งไม่ได้ครับเพราะลูกลอยวัดระดับจะใช้งานได้ต้องโดนัทในแนวนอน

A31777

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
18 กุมภาพันธ์ 2007
1,701
ใสได้ ถอดถังน้ำมันออกก่อนนะ :coolly-0010: แต่ใส่แค็ปซูลล่ะดีแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน