กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กิฟซี่ vs เสือ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31283
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31283

joe chockchai4
Cefiro-Thailand Members
ที่สุดของแจ้ ยังแพ้ ที่สุดของไทยแลนด์
พี่น้องสองถิ่น กิฟซี่และเสือ
ชมเสร็จควรอาราธนาพระด้วย555
คุณคิดว่าใครควรเป็นที่สุด

ไฟล์แนบ

54.9 KB · อ่าน: 1,985

ที่สุดของแจ้ ยังแพ้ ที่สุดของไทยแลนด์
พี่น้องสองถิ่น กิฟซี่และเสือ
ชมเสร็จควรอาราธนาพระด้วย555
คุณคิดว่าใครควรเป็นที่สุด

หัวนมน้ากิ๊ฟนำพี่เสือ 1 คะแนนครับ

ส่วนพุงน้ากิ๊ฟนำพี่เสือ 0.5 คะแนนครับ

ท่ากินน้ากิ๊ฟ แนวตะ...

แต่ท่าเต้นพี่เสือ กินน้ากิ๊ฟ 5 คะแนนครับ

55555555

ผมขอภาพในการตัดสินมากกว่านี้ได้มั๊ยครับ

น้ากิ๊ฟได้ขาวครับ ส่วนไฟหน้าไม่ซีนอนขอตัดคะแนนส่วนนี้ไป

น้าเสือคล้ำไปนิดส่วนไฟหน้าตามสีผิว แต่แนวไฟเตอร์ครับ

ต่างกรรม ต่างวาระ แล้วแต่ชอบครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

หัวนมน้ากิ๊ฟนำพี่เสือ 1 คะแนนครับ

ส่วนพุงน้ากิ๊ฟนำพี่เสือ 0.5 คะแนนครับ

ท่ากินน้ากิ๊ฟ แนวตะ...

แต่ท่าเต้นพี่เสือ กินน้ากิ๊ฟ 5 คะแนนครับ

55555555

ผมขอภาพในการตัดสินมากกว่านี้ได้มั๊ยครับ

เมื่อมีการร้องขอเราจัดให้ตามคำเรียกร้อง ประกอบการตัดสินใจของท่านผู้ขมครับ

ไฟล์แนบ

53.4 KB · อ่าน: 1,697
พระช่วย...

นี่มันชูชกนี่หว่า

น้ากิ๊ฟ กินพี่เสือไปหนึ่งช่วงตัวแล้วครับ

จากภาพที่สอง

เอ้าเร็วแฟนคลับพี่เสือ ขอรูปมาตัดสินหน่อยเร็ววว

โนเต็มๆ
รักกัรจริงนะครับ ทั้งสองผู้ผ่านการตัดสินจากชาวคณะ ได้เข้ามาดูความน่ารักของตัวเอง แล้วคิดว่าไงครับ

Commentator คิดว่าไงครับ

น้ากิฟก็รู้จักเป็นอย่างดี..
น้าเสือคุ้นเคยอย่างที่สุด
เลือกไม่ถูกเลยว่าจะด่าใครก่อนดี...
สรุปว่าต้องปล่อยให้เวลาลงโทษต่อไป555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน