กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กระทู้ระบายอารมณ์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย icecool
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
I

icecool

เฮ้อ...เบื่อๆๆๆๆๆ จัน-ศุก...ทำงาน:mad:
เฮ้อ...เซ็งๆๆๆๆๆ เสา-อาทิต...เรียน :verrckt:

เบื่อจาตายอยู่แร้วววววววว........:cry:
เหนื่อยด้วย.........:frown:เซ็งชิบ...

อึ่ม.........นะ ผมเคยเป็น
และ เป็นบ่อยด้วยเนื่องจากการเลือกที่จะเดินคนเดียว
ไม่เชื่อดูรูปปลากรอบกับภาพพักหน้าจอโทรศัพท์ ผมดิ:rolleyes:
นี้น้อง กำลัง สับสนกังวล กลัว อะไรหรือเปล่า
ผมเข้าใจถูกมั๊ย
ทุกคน มีเส้นทางเดินที่ จะขึด มากมาย
แต่ละเส้น มันตรงกับเรา คิดบางไม่ตรงบ้าง
แต่มันก็ผ่านมาได้
อย่าคิดมากเลย
หาคนที่คุณคิดว่า เป็นคนที่รับฟังปัญหา ของแต่ละเส้นของคุณ
ระบายไปจะดีก่ามั่ยที่ละเส้นทีละคน
อย่าเอามารวมกันมันจะพันกันมั่ว และเราจะรู้สึงไม่มีไครเข้าใจเราเลย
ซึ่งเราจะต้องเจอมันแน่จริงมั่ย
แล้วมันจะเบื่อ หน่ายไม่มีกำลังใจสู้นะ
ปล.คิดถึงเพื่อนๆบางแสนทุกคนนะผมรู้ว่าถ้าไครในกลุ่มมีปัญหาท่านต้องมาอ่านแน่:smile: แต่ผมไม่รู้จักน้องหลอก:augenrollen:

ไฟล์แนบ

22 KB · อ่าน: 297
    22.8 KB · อ่าน: 326
เฮ้อ...เบื่อๆๆๆๆๆ จัน-ศุก...ทำงาน:mad:
เฮ้อ...เซ็งๆๆๆๆๆ เสา-อาทิต...เรียน :verrckt:

เบื่อจาตายอยู่แร้วววววววว........:cry:
เหนื่อยด้วย.........:frown:เซ็งชิบ...
วันเสาร์มาปลดปล่อยกันดิน้องเอ้ย มีไรมาปรับทุกข์กับพวกพี่ได้นะ ยินดีรับฟังคับ
เคยผ่านช่วงชีวิตแบบนี้มาเหมือนกัน

เอาลูกสุนัข ไปเลี้ยงซักตัวมั้ยครับแก้เครียดแก้เหงา รักษาไมเกรนดีน่ะครับแต่เระวังเป็นโรคภูมิแพ้แทน นะหุหุหุ:eeek:

กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.........วันเสาร์-วันอาทิตย์เรียนอ่า:cry:

อึ่ม.........นะ ผมเคยเป็น
และ เป็นบ่อยด้วยเนื่องจากการเลือกที่จะเดินคนเดียว
ไม่เชื่อดูรูปปลากรอบกับภาพพักหน้าจอโทรศัพท์ ผมดิ:rolleyes:
นี้น้อง กำลัง สับสนกังวล กลัว อะไรหรือเปล่า
ผมเข้าใจถูกมั๊ย
ทุกคน มีเส้นทางเดินที่ จะขึด มากมาย
แต่ละเส้น มันตรงกับเรา คิดบางไม่ตรงบ้าง
แต่มันก็ผ่านมาได้
อย่าคิดมากเลย
หาคนที่คุณคิดว่า เป็นคนที่รับฟังปัญหา ของแต่ละเส้นของคุณ
ระบายไปจะดีก่ามั่ยที่ละเส้นทีละคน
อย่าเอามารวมกันมันจะพันกันมั่ว และเราจะรู้สึงไม่มีไครเข้าใจเราเลย
ซึ่งเราจะต้องเจอมันแน่จริงมั่ย
แล้วมันจะเบื่อ หน่ายไม่มีกำลังใจสู้นะ
ปล.คิดถึงเพื่อนๆบางแสนทุกคนนะผมรู้ว่าถ้าไครในกลุ่มมีปัญหาท่านต้องมาอ่านแน่:smile: แต่ผมไม่รู้จักน้องหลอก:augenrollen:

อืม....โอ๋มันเป็นงานเป็นการก้อด้ายนิ...พิมพ์รู้เรื่องแร้วอ่านรอบเดียวเข้าใจ

ตะก่อนอ่านกระทู้มัน...ห้ารอบยังไม่เข้าจาย...ตามคนข้างบ้านมาช่วยแปล..ยังสั่นหัว:verwirrt:

เอออ......พัฒนาแย้วว....เย้ๆๆๆ:augenrollen: :augenrollen: :embarrassed:

กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.........วันเสาร์-วันอาทิตย์เรียนอ่า:cry:
อืมม........ปลงๆปล่อยวางมันบ้างน้องครับ...

ดูอย่างพวกพี่ๆก้อทำงานกันแล้วทั้งน้าน...จันทร์-ศุกร์ ก้อคิดเครียดเรื่องงานกันไป

เสาร์ทิตย์ก้อ...ออกมาสังสรรค์ปล่อยอารมณ์กันบ้างแบบต๊องงๆๆ...บ้าๆบอๆตามเรื่องตามราว

ที่สำคัญพวกเรารักกันสามัคคีกัน..เหนียวแน่นมันอบอุ่นครับพี่น้องบางแสน..
รักทุกคนๆๆๆ

กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เห้อ อย่าไปเซงเลย คนอื่นที่เค้าแย่ก่าเราก่านี้มีเยอะ คิดในทางที่ดีไว้ เราเรียนเราได้ความรู้ ความรู้ไม่มีขายนะ เราทำงานเราได้เงิน เราภูมิจัยที่เราทำงานเองได้หาเงินเลี้ยงตัวเองได้ คิดง่ายๆสบายๆจะได้ไม่เครียด โอเชมิ เครียดดดดดด กิงเหล้า มาวแย้วก้อนอน สบายไป :verrckt:

ขอแนะนำให้ กิน ขิง เยอะๆ ครับ " ขิงเป็นยาระบาย " แก้ อารมณ์ อืด อารมณ์ เฟ้อ
แต่ มะรุ ว่า แก้ อารมณ์บูด ด้วย ป่าวนะ ........ 55 ขำมั้ยเนี่ย .......

:tongue: ขอบคุง...พี่ๆมากมายค่ะ....หลังสอบกะว่าจะเที่ยวกระจายเลย...เหอะๆๆๆ:mad:

เอาไว้ดู...ยามเหงาแระกันเผื่อช่วยได้

จัดปายยยยยยยยยยยยยยย

ไฟล์แนบ

121.5 KB · อ่าน: 123
แดก วีต้า แล้วไปนอนซะ
เป็นเครื่องดื่มลูกพรุนอ่ะอือไช่...นั่นแหละแดกห่าแล้วไปนอนซะ​

ฮือๆ.....
คิดได้เค้า รู้จักเค้า ป๊ะหนะ
ไม่มากันเลย 2 คน
ป๊ะแดนซ กันก่าว๊ะเสาร นี้พี่น้องเซ็งเหมือนกัน:redface:
ปล. เอหรั่งเดี๋ยวนี้โทรไปไม่ค่อยติดว๊ะต่อเน็ตหลอ:embarrassed:
วิ่งไปแถวนั่งผ่านไปก็ไม่เห็นโทรไปไม่ติด เลยไม่กล้าเข้าไป:eeek:

ไฟล์แนบ

11.4 KB · อ่าน: 110

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน