กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
14 ธันวาคม 2548 ก่อเกิดกลุ่ม Cef@non สังกัดชมรม Cefiro-Thailand
จึงขอเชิญผู้รักและชื่นชอบในรถ Nissan Cefiro พื้นที่จังหวัดนนทบุรีหรือใกล้เคียง เข้ามาร่วมกิจกรรมเพื่อการพบปะแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ซักถามข้อปัญหาเกี่ยวกับรถ A31 ตลอดจนสังสรรค์ในแนวทางที่ชื่นชอบเดียวกัน หรือกิจกรรมอื่นใด....ที่ทางกลุ่มหรือชมรมฯ จัดขึ้นเพื่อความสามัคคีและมิตรภาพที่ดีระหว่างกัน
ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่ Cef@non Cefiro-Thailand...ครับ

นายจำลอง พวงบุบผา ที่ปรึกษากลุ่ม Cef@non

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Re: หวัดดีสมาชิกกลุ่ม Cef@non

สวัสดีครับป๋าและชาวนนทืทั้งหลาย เอิ๊กๆไปแม่มทุกบอร์ดเยยผม

แวะเข้ามาหวัดดีน้าๆเซฟนนท์ทุกท่านกั๊บ...อิอิ..

เอ้าวววโชนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน..........................:biggrin:

ตอนนี้สมาชิก Cef@non หงุดหงิดเข้าเว็ปไม่ได้ลงแดงตายไปหลายคนแระ..สมนะน่า...:biggrin:

สวัสดีพี่น้อง นน วันที่ 24 ฝากรับพี่ขี้เมาผมมาด้วยนะคับ

สวัสดีพี่น้อง นน วันที่ 24 ฝากรับพี่ขี้เมาผมมาด้วยนะคับ
แร้วไม่เข้ามาอุ่นเครื่องที่บ้านน้าลองด้วยกันก่อนเรอะ..?
..งี้ป๋มก็เมาก่อนอ่ะจิ...... อิอิ...:wink:

แร้วไม่เข้ามาอุ่นเครื่องที่บ้านน้าลองด้วยกันก่อนเรอะ..?
..งี้ป๋มก็เมาก่อนอ่ะจิ...... อิอิ...:wink:

ตกลงออกจากนนท์ กี่โมงอะ ไม่ใช่ถึงสนามโมงนึงรึ?

วันนี้วันอาทิตย์หายไปไหนกันหมด น้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ลองครับน้องมี่เข้าได้แล้วครับแต่ใช้ชื่อ MMMMM ปายก่อน

a31542 ก็เข้าได้แล้วเช่นกันคับ (นิว):wink: :wink: :wink:

ดีใจด้วยกับสองหนุ่ม แห่งเมืองวอสก้า มี่ - นิว

ได้ยิน VOSKA..ทีไรจะอ้วกทู้กที....เหอ.เหอ.เหอ.
ป๋า..ไอ้ voska เนี้ย มันเป็นหัวเชื้อทำให้รถวิ่งเร็วใช่ป่ะ...555 ขอแจม:biggrin:

สวัสดีคราบ ไม่ได้เข้าเวป หลายวันเลยคับ ตั้งแต่เวปล้มไป งานแยะจิง

กราบข้อโทษพี่ๆๆทุกท่าน ที่ผมแทบไม่เคยไปร่วมงานของ นนท์เลย ติดงานพอดีเกือบทุกครั้งเลยคับ ขอโทษนะคับ คราวหน้าจะไม่พลาดแล้วคับ(ถ้าเป้นไปได้)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน