กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กล่อง ECU ของ 1JZ ใช้กันได้มั้ยระหว่าง MT กับ AT

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย toonz5363
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

toonz5363

Registered
กล่อง ECU ของ 1JZ ใช้กันได้มั้ยระหว่าง MT กับ AT

พอดีรถเปง MT แล้วได้กล่อง AT โมรอมมา มันจะใส่ด้วยกันได้มั้ยคับ

รบกวนด้วยคับ

ใส่ได้ครับ แต่เห็นเค้าว่ากันว่า ต้องหลอกเซนเซอร์เกียร์ไว้ครับ ไม่งั้นไฟจะขึ้นที่หน้าปัดตลอด....
แค่กล่องเกียร์ธรรมดา ก็ลากยาวๆมันส์ๆ ได้ถึง8000แล้วครับ แต่กล่องใบใหม่ของคุณ โมมาแล้ว ลากได้ถึงเท่าไร มาเล่าให้ฟังด้วยเน้อ ถ้าได้6500แสดงว่า เดิมคร๊าบ.............:coolly-0021:

เกียร์ธรรมดา ใส่ออโต้ได้
แต่เกียร์ออโต้ ใส่ธรรมดาไม่ได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน