กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

การแข่งขันรายการ King of Cefiro by Cefiro-thailand

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
ประกาศ
ชมรม Cefiro-Thailand
---------------------------
ขอเชิญพี่น้องผองเพื่อนสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไปที่สนใจเข้าร่วมการแข่งขันประลองความเร็วหรือร่วมเชียร์รถ Cefiro เพื่อค้นหารถ Cefiro ที่เร็วที่สุดแห่งอาณาจักรนี้ในวันเสาร์ที่ 25 ต.ค.2551 ที่สนามคลอง 5 บางกอกแดร็กอเวนิว ในงานควอเตอร์ไมล์ รายการ King of Cefiro by Cefiro-Thailand เริ่มแข่งขันตั้งแต่ 21.00 น. สนใจไปร่วมแข่งขันสอบถามรายละเอียดได้ที่ เก๋ รองประธานชมรม โทร.081-821-8310 หรือเข้าร่วมเชียร์ได้ตามวันเวลาที่ระบุครับ
ไปกันเยอะๆ นะครับเพราะงานนี้เป็นงานของพวกเราชาว Cefiro-Thailand.

เลื่อนการแข่งขันเป็นวันที่ 22 พฤศจิกายน 2551 เวลา 19.00 น.เป็นต้นไปครับ

อูยย เงินออกพอดี...อิอิ ได้เสียๆ 555
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ ป๋าลอง..

ช่วยแนะนำชุดแต่งหน่อยนะครับรถเดิมๆเครื่องเดิมRb20ใส่ชุดแต่งไหนสวยคับ..อิอิ

ไปด้วยแน่นอนคับ อยากเห็นรถแรงๆ จาได้เกิดกิเลศ :redface:

ช่วยแนะนำชุดแต่งหน่อยนะครับรถเดิมๆเครื่องเดิมRb20ใส่ชุดแต่งไหนสวยคับ..อิอิ
มันก็สวยทั้งนั้นละคับ ผมว่าอยู่ที่เราชอบมากก่านะ ส่วนตัวผมชอบพวกยูราส ออริจิ้น:tongue:

เสาร์นี้ลองตามไปดูคับ มีทุกสิ่งให้เลือกสรรค์:sweat:

ลองหาดูข้อมูลในนี้ก่อนนะคั๊บ ว่าชอบแบบไหน
ชุดแต่งอะไรก้อสวย ถ้าเราชอบ

เนื่องจากวันเสาร์ที่ 25 พฤศจิกายน2551 เกิดฝนตกลงมาก่อนเวลาแข่งขัน ทำให้ไม่สมารถทำการแข่งขันได้ ทางผู้จัดการแข่งขันจึงเลื่อนมาเป็นวันเสาร์ที่ 22 พฤศจิกายน 2551 พี่น้องชมรมผู้ใดสนใจเข้าร่วมกิจกรรมหรือเข้าแข่งขันติดต่อได้ที่เก๋ รองประธานชมรม Cefiro-Thailand
จึงประกาศมาเพื่อให้ทราบทั่วกัน

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/13658

การแข่งขันรายการ King of Cefiro เลื่อนการแข่งขันเป็นวันที่ 22 พฤศจิกายน 2551 สมาชิกและบุคคลทั่วไปเข้าร่วมกิจกรรมได้ ณ สนามบางกอกแดร็คอเวนิว คลอง 5 ปทุมธานี ตั้งแต่เวลา 19.00 น.เป็นต้นไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน