กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

การแจกจ่ายสติกเกอร์กับเสื้อชมรมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมได้รับเอกสารการสมัครและได้แจ้งผู้เกี่ยวข้องออกเลขรหัสแล้วครับ ติดขัดที่ยังไม่ได้เสื้อ+สติกเกอร์ติดต่อน้าออย 081-772-9909 รหัสสมาชิก A31211 หรือถ้าน้าออยมาเจอกระทู้นี้เร่งดำเนินงานให้กับผู้สมัครด้วยครับ
:coolly-0003::coolly-0003:ขอบคุณป๋าลองที่เป็นธุระให้ครับผม:coolly-0033::coolly-0033:

สมัครไปทางจดหมายครับ ยังไม่ทราบรหัส ยังไม่ได้สติกเกอร์ เสื้อขอไปรับที่งานมิ๊ตติ้งครับ ยังงัยฝากช่วยเช็คให้ด้วยครับ (ได้รับโทรศัพย์ว่าจดหมายถึงแล้วเมื่อประมาณวันที่28-29 มิ.ย. 54)
นายนัฐวัฒน์ วงศ์สวัสดิ์
53/1403 ถ.ติวานนท์ ต.บ้านใหม่ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี
[email protected]
ได้รหัส A311249 ครับ แต่เสื้อเบอร์ XXL หมด กำลังสั่งผลิตอยู่
ถ้าไม่รีบ เสื้อและสติ๊กเกอร์ไปรับได้ในงานครบรอบ 8 ปี ในวันที่ 10 กันยายนนี้
ส่วนรหัส A311249 สามารถนำไปใช้ LOGIN ได้เลยครับตามกระทู้นี้เลยครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/441&page=49

ได้รหัส A311249 ครับ แต่เสื้อเบอร์ XXL หมด กำลังสั่งผลิตอยู่
ถ้าไม่รีบ เสื้อและสติ๊กเกอร์ไปรับได้ในงานครบรอบ 8 ปี ในวันที่ 10 กันยายนนี้
ส่วนรหัส A311249 สามารถนำไปใช้ LOGIN ได้เลยครับตามกระทู้นี้เลยครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/441&page=49

ขอบคุนคับ.....:coolly-0033::coolly-0033: :coolly-0022::coolly-0022:

เราน้องใหม่ครับ คือว่าเราไปมิตติ้งกับคลับไม่ได้อะครับ แต่อยากถามว่าเราอยากได้สติ๊กเกอร์คลับและหมายเลขรหัสอะครับ พอที่จะได้หมัยครับ ถ้าได้ส่งทางไปรษณีย์ได้หมัยครับ น้องใหม่ไม่รู้อะไรมากมายแต่อยากได้อะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม ผิดพลาดประการใด ขออภัย ณ.ที่นี้ด้วยครับผม

เราน้องใหม่ครับ คือว่าเราไปมิตติ้งกับคลับไม่ได้อะครับ แต่อยากถามว่าเราอยากได้สติ๊กเกอร์คลับและหมายเลขรหัสอะครับ พอที่จะได้หมัยครับ ถ้าได้ส่งทางไปรษณีย์ได้หมัยครับ น้องใหม่ไม่รู้อะไรมากมายแต่อยากได้อะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม ผิดพลาดประการใด ขออภัย ณ.ที่นี้ด้วยครับผม
มิตติ้งมีทุก ๆ เดือนครับ รอบนี้ไปไม่ได้ ไปรอบหน้าก้อได้
ที่อยากให้ไปมิตติ้งเพราะไปแล้วจะได้เห็น ได้รู้ ได้สัมผัส
ไม่ใช่แค่มีสติ๊กเกอร์ไปติดข้างรถ เพื่อจะได้มีสังกัด แต่ไม่รู้จักใคร

มิตติ้งมีทุก ๆ เดือนครับ รอบนี้ไปไม่ได้ ไปรอบหน้าก้อได้
ที่อยากให้ไปมิตติ้งเพราะไปแล้วจะได้เห็น ได้รู้ ได้สัมผัส
ไม่ใช่แค่มีสติ๊กเกอร์ไปติดข้างรถ เพื่อจะได้มีสังกัด แต่ไม่รู้จักใคร
ครับผม รับทราบครับผม

:coolly-0029:ผมของเบิก สติกเกอร์ใหม่หน่อยครับพอดีขายรถใครเก่าไปแล้ว
พอดีตอนนี้ได้รถมาใหม่จะติดอีกต้องทำไงบ้างครับ ช่วยPM บอกที่พร้อมค่าเสียหายด้วยครับ

:coolly-0029:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
:coolly-0029:ผมของเบิก สติกเกอร์ใหม่หน่อยครับพอดีขายรถใครเก่าไปแล้ว
พอดีตอนนี้ได้รถมาใหม่จะติดอีกต้องทำไงบ้างครับ ช่วยPM บอกที่พร้อมค่าเสียหายด้วยครับ

:coolly-0029:

:coolly-0029: :coolly-0029:

พี่ออย จัดให้ 1 ชุดครับพี่
847หมู่5 ต ท้ายบ้านใหม่ อ เมือง จ สมุทรปราการ 10280
ฉัตรชัย จีนแฉ่ง

ขอเลขที่บัญชีด้วยพี่ิิ โอนไปแล้วจะโทรไปบอก รหัสตามนี้เลยครับ

พี่ออย จัดให้ 1 ชุดครับพี่
847หมู่5 ต ท้ายบ้านใหม่ อ เมือง จ สมุทรปราการ 10280
ฉัตรชัย จีนแฉ่ง

ขอเลขที่บัญชีด้วยพี่ิิ โอนไปแล้วจะโทรไปบอก รหัสตามนี้เลยครับ
เพิ่งเห็นนะครับ เด๋วผมสั่งเลขให้ก่อน ได้แล้วจะให้โอนตังค์ให้อีกทีครับ

ขอสมัครสมาชิคด้วยคนคับ อยากได้เสื้อกับสติกเกอร์ทำไงได้บ้างคับ
ปิยะพล พลรักษ์ 19 ถ.เพลินพิทักษ์ ต.ทับเที่ยง อ.เมือง จ.ตรัง 92000
โทร 081-0116636:coolly-0044:

ฮยากใด้สติกเกอจัง สวัสดีคับพี่ๆ. ผม พี คับ ขอฝากตัวด้วยคับ. เมือปี่แล้วใด้ไปร่วมงาน ครบรอบ9ปี ด้วยคับ. อบอุ่นมาก ไปกับพี่ๆA31Club แต่ ยังไม่ได้สมัครสมาชิกด้วยเลยคับ

อยากเป็นสมาชิกด้วยคนคับ. ครบรอบ10ปีนี้ ผมขอสมัครสมาชิกด้วยคนคับ

ผมชื่อพีคับ ฝากตัวด้วยคับ