กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กาวไหนใช้ติดในรถได้บ้างคะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย caocat
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

caocat

Registered
จะติดฟิกเกอร์บนคอนโซลรถค่ะ เลยอยากทราบว่าใช้อะไรติดดี ลองกาวสองหน้าแบบโฟมแล้วมันลื่นๆติดไม่ค่อยอยู่ค่ะ

ลองติดด้วยเทป 3m 4229 ม้วนสีแดงครับ เช็ดพื้นผิวให้สะอาดก่อน บางทีมีลงแว๊กซ์หรือน้ำยาทำความสะอาดมันก็ลื่นครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน