ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand meeting by Cef@non 13 ก.พ.2553

อย่าโกรธกันเลยนะ ไม่ไปได้ไง เคลียงานเรียบร้อย ว่าจะพากลุ่ม เซฟิโรวชิรพยาบาลไปเปิดตัวซํกหน่อยมีอยู่ห้า หกคัน..เดิมๆทั้งนั้นเลย...ไม่รุว่าจะว่างกันป่าว:coolly-0033:
A31504 พี่มี่เริ่มมีเครือข่าย

ไปแล้วมีเรื่องปะ ถ้ามีเรื่องก็จะไป
แต่ถ้าไม่มี ก็อยู่บ้านนอน.....
A31243หาได้แต่เรื่อง พอให้หาสาวมาเคี้ยว ไม่ยักได้เรื่อง:coolly-0018:

หาได้แต่เรื่อง พอให้หาสาวมาเคี้ยว ไม่ยักได้เรื่อง:coolly-0018:
A31366เปงงี้ล่ะพี่จอม ให้ไปเดินเรื่องดันไปวิ่งเล่น ไปให้ไปวิ่งเต้นดันวิ่งล้ม 555+

ไปได้คับ ดีเลยด้วยซ้ำไป ก็ไปสมัครสมาชิกที่งาน
พร้อมพูดคุยทำความรู้จัก จะได้รู้จักกันมากขึ้น
ยินดีต้อนรันล่วงหน้าคับผม.....
A31243
อืมมมม.... ขารอก + ลูกปืนรอกตั้งสายพาน ดังมากเลย กะว่าจะทำวันอาทิตย์อ่ะครับ

ยังไงจะค่อยๆ ขับไปครับ (เพิ่งไปครั้งแรก รบกวนชวนผมคุยมั่งนะครับ... เขิลลลล:coolly-0001:)

ปล. ถ้าลูกปืนรอกตาย สายพานหลุด เดี๋ยว อาศัย น้องขวัญ ไปครับ :coolly-0010:

อืมมมม.... ขารอก + ลูกปืนรอกตั้งสายพาน ดังมากเลย กะว่าจะทำวันอาทิตย์อ่ะครับ

ยังไงจะค่อยๆ ขับไปครับ (เพิ่งไปครั้งแรก รบกวนชวนผมคุยมั่งนะครับ... เขิลลลล:coolly-0001:)

ปล. ถ้าลูกปืนรอกตาย สายพานหลุด เดี๋ยว อาศัย น้องขวัญ ไปครับ :coolly-0010:
TOYCEF มาเจอกันหน่อยคับจะได้เพื่อนร่วมอุดมการณ์:coolly-0009:

TOYCEF
ขวัญไหนอ่ะ ขวัญข้าวป่ะ

มาหาปุ๊กกี้ละกัน ต้อนรับอย่างดี:coolly-0010:

ดูแลเสมือนญาติผู้ใหญ่

ใกล้แหละ

แต่ไปคนเดียวหรือจะพาคนไปด้วยดีหว่า

อยากกินเหล้าแล้ว อ่า อิอิ

น้อง ก. ไหน ดีอ่ะ เยอะด้วย ดิ

แต่จริงๆอยาก เ...ต ไปมากกว่า 5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน