กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@^^@ ขอขอบคุณจากใจ งานเซฟไทยครบ ๙ ปี @^^@

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ปีหน้าจะไปอีกนะค๊าบ อบอุ่นมากๆๆ เลยคับ จากจัยคับ:coolly-0009:

ใช่หนุ่มท่าใหม่เมืองจันรึป่าวครับเนี่ย

ไว้สบโอกาสไปเยือนเมืองจัน เจอกัน Claver Bar ร้านเสี่ยจ๊อสมั๊ยครับ
:coolly-0010:

สาาาาาาาาาาาธุ
ฟักเว้ย เป็นเหมือนคณะทำงาน ขึ้นไปตอบคำถามรับรางวัลได้ไงว่ะ มันไม่แฟร์นะโว้ย เด๋วคนอื่นเขาจะนินทาเอานะว่ามีนอกมีใน ทางที่ดีเอามาให้พี่ดีกว่า มันจะเหมาะกว่านะเฟ้ยยยย 55:coolly-0010:

ไอ้อ่อน...กินแค่นี้บ่นเมา....อ้อน-อ่อน

พอดีน้องสองคนมันร้องกลับซะก่อนไม่งั้นนะเมิง...:coolly-0012:

ติดรถเค้ามาเกรงใจ

โครตอ้าง......ทีเราอ่ะเห็นเทเหล้า 2 หยด มิ๊กซ์พรวดเต็มแก้ว ใครแน่อ่อน....กินโครตเซฟ กลัวใครเค้าจะพาเข้าโรงแรมไง.:coolly-0019:.

สุดยอดครับปีนี้ไม่ได้พยบรรยากาศแบบนี้นานแล้วขอบคุณมากๆนะครับ

สนุกมากมายคร้าบ

ปล. อยากดู Gangnam Style เวอร์ชั่นประธาน เซฟไทย อีกรอบอ่ะ
เจอกันปีละครั้งก็ดีใจจนไม่ลืมครับ 10 ปี เจอกันใหม่พี่น้องเซฟไทย (แต่ตอนนี้อยากดูGangnam Style อ่ะคับ )

ฟักเว้ย เป็นเหมือนคณะทำงาน ขึ้นไปตอบคำถามรับรางวัลได้ไงว่ะ มันไม่แฟร์นะโว้ย เด๋วคนอื่นเขาจะนินทาเอานะว่ามีนอกมีใน ทางที่ดีเอามาให้พี่ดีกว่า มันจะเหมาะกว่านะเฟ้ยยยย 55:coolly-0010:

ผมตัวน้ำเงินครับ เป็นบุคคลทั่วไป 5555555:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

สนุกมาก ถ่ายรูปไปก็ ฮาไป พิธีกรที่พี่แม่งจะฮาไปไหน ขอบคุณมิตรภาพของเซฟไทย ฮาๆๆ 10 ปี เจอกันเด่อ

attachment.php

ไฟล์แนบ

84.1 KB · อ่าน: 95
แก้ไขล่าสุดโดย mod:
ขอขอบคุณทีมงานทุกๆ ท่าน ที่ร่วมกันจัดงานดีๆ แบบนี้ขึ้นมา อยากให้มีงานแบบนี้ไปเรื่อยๆ อบอุ่น กันเอง ดีคับ แต่เสียอย่างเดียว ไม่ได้ของรางวัลติดมือกลับบ้านบ้างเลย ฮือๆๆๆๆ:coolly-0041:

555 งานสนุกมากคับ ฮาประธาน เอ่ะอะ อะไรก็จะเตะตัดขา อย่างเดียว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน