ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@^^@ ขอขอบคุณจากใจ งานเซฟไทยครบ ๙ ปี @^^@

ปีหน้าจะไปอีกนะค๊าบ อบอุ่นมากๆๆ เลยคับ จากจัยคับ:coolly-0009:
leepaiming
ใช่หนุ่มท่าใหม่เมืองจันรึป่าวครับเนี่ย

ไว้สบโอกาสไปเยือนเมืองจัน เจอกัน Claver Bar ร้านเสี่ยจ๊อสมั๊ยครับ
:coolly-0010:

สาาาาาาาาาาาธุ
A31782 ฟักเว้ย เป็นเหมือนคณะทำงาน ขึ้นไปตอบคำถามรับรางวัลได้ไงว่ะ มันไม่แฟร์นะโว้ย เด๋วคนอื่นเขาจะนินทาเอานะว่ามีนอกมีใน ทางที่ดีเอามาให้พี่ดีกว่า มันจะเหมาะกว่านะเฟ้ยยยย 55:coolly-0010:

ไอ้อ่อน...กินแค่นี้บ่นเมา....อ้อน-อ่อน

พอดีน้องสองคนมันร้องกลับซะก่อนไม่งั้นนะเมิง...:coolly-0012:

ติดรถเค้ามาเกรงใจ
A31301

โครตอ้าง......ทีเราอ่ะเห็นเทเหล้า 2 หยด มิ๊กซ์พรวดเต็มแก้ว ใครแน่อ่อน....กินโครตเซฟ กลัวใครเค้าจะพาเข้าโรงแรมไง.:coolly-0019:.

สุดยอดครับปีนี้ไม่ได้พยบรรยากาศแบบนี้นานแล้วขอบคุณมากๆนะครับ

สนุกมากมายคร้าบ

ปล. อยากดู Gangnam Style เวอร์ชั่นประธาน เซฟไทย อีกรอบอ่ะ
A31474เจอกันปีละครั้งก็ดีใจจนไม่ลืมครับ 10 ปี เจอกันใหม่พี่น้องเซฟไทย (แต่ตอนนี้อยากดูGangnam Style อ่ะคับ )

ฟักเว้ย เป็นเหมือนคณะทำงาน ขึ้นไปตอบคำถามรับรางวัลได้ไงว่ะ มันไม่แฟร์นะโว้ย เด๋วคนอื่นเขาจะนินทาเอานะว่ามีนอกมีใน ทางที่ดีเอามาให้พี่ดีกว่า มันจะเหมาะกว่านะเฟ้ยยยย 55:coolly-0010:
a311012
ผมตัวน้ำเงินครับ เป็นบุคคลทั่วไป 5555555:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

สนุกมาก ถ่ายรูปไปก็ ฮาไป พิธีกรที่พี่แม่งจะฮาไปไหน ขอบคุณมิตรภาพของเซฟไทย ฮาๆๆ 10 ปี เจอกันเด่อ

attachment.php

ไฟล์แนบ

84.1 KB · อ่าน: 94
แก้ไขล่าสุดโดย mod:
ขอขอบคุณทีมงานทุกๆ ท่าน ที่ร่วมกันจัดงานดีๆ แบบนี้ขึ้นมา อยากให้มีงานแบบนี้ไปเรื่อยๆ อบอุ่น กันเอง ดีคับ แต่เสียอย่างเดียว ไม่ได้ของรางวัลติดมือกลับบ้านบ้างเลย ฮือๆๆๆๆ:coolly-0041:

555 งานสนุกมากคับ ฮาประธาน เอ่ะอะ อะไรก็จะเตะตัดขา อย่างเดียว

ไม่มีที่ไหนอีกแล้ว Cefiro Style :coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน