ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@^^@ ขอขอบคุณจากใจ งานเซฟไทยครบ ๙ ปี @^^@

ดีใจมาก ขอบคุณคณะทำงาน และผู้ร่วมงานทุกท่านด้วยครับ

รักเซฟิโร่ รักเซฟิโร่ไทยแลนด์ และรักพี่น้องชาวเซฟทุกๆคนค้าบบบบบ เป็นวันที่มีความสุขมากเจงๆๆ

ขอบคุณกับความอบอุ่นที่ยังมีให้เหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยน :coolly-0044:

จากสมาชิกใหม่
ประทับใจมากๆครับ ตัดสินใจไม่ผิดที่คิดซื้อA31 และได้เข้าร่วมเป็นสมาชิกชมรม Cef-Thai
ขอเป็นกำลังใจให้คณะทำงาน และสมาชิกทุกท่านรักกัน สามัคคีกันแบบนี้ไปนานๆนะครับ

เจ้าคุณปู่

จากสมาชิกใหม่
ประทับใจมากๆครับ ตัดสินใจไม่ผิดที่คิดซื้อA31 และได้เข้าร่วมเป็นสมาชิกชมรม Cef-Thai
ขอเป็นกำลังใจให้คณะทำงาน และสมาชิกทุกท่านรักกัน สามัคคีกันแบบนี้ไปนานๆนะครับ

เจ้าคุณปู่
A311289 อย่าลืมมางานมิตติ้งบ่อย ๆ นะครับ

อย่าลืมมางานมิตติ้งบ่อย ๆ นะครับ
A31211
:coolly-0033: รับทราบครับ
พยายามไปร่วมงาน พี่ๆจะได้เอ็นดูน้องนุ่งบ้าง :coolly-0044:
น้องไม่นุ่งนี่เงินไหลออกง่ายเชียวนะ :coolly-0037:

ผมว่ามันนะ กันเองตลอด อบอุ๊น อบอุ่น เช่นเดิม บ้านหลังนี้ก็ยังคงแข็งแรงเหมือนเดิม และเป็นครอบครัวที่น่ารักมากกกกกกก ถึงไม่ได้สนิทสนม แต่รับรู้ถึง รส กลิ่น เสียง 5555 ทำงี้แหล่ะคับดีแล้วชอบๆ แต่ละคนใจมาก .... ผมว่าตรงๆดีนะ คิดไง พูดมาอย่างนั้น ถึงแม้จะคำแรงไปหน่อย .......แต่กังนัน สไต สวดยวดมาก

ขอบคุณค๊าบบบบบ ... เมามากมาย
A31357
ไอ้อ่อน...กินแค่นี้บ่นเมา....อ้อน-อ่อน

พอดีน้องสองคนมันร้องกลับซะก่อนไม่งั้นนะเมิง...:coolly-0012:

ติดรถเค้ามาเกรงใจ

ก็ยังมี แว๊ด มี แซ๊ด กัน ประปราย แฮะ

:coolly-0033: รับทราบครับ
พยายามไปร่วมงาน พี่ๆจะได้เอ็นดูน้องนุ่งบ้าง :coolly-0044:
น้องไม่นุ่งนี่เงินไหลออกง่ายเชียวนะ :coolly-0037:
A311289เริ่มต้นง่าย ๆ ตั้งกระทู้แนะนำตัวเองหน้าบอร์ดเลยครับ

ขอบคุณ พี่ ๆ คลับ Cefiro มาก ๆ นะค่ะ ที่ได้ให้ พวกเรา TRC มาร่วมงานในครั้งนี้ งานสนุกมากค่ะ พี่ ๆ ทุกคนน่ารักมากต้อนรับพวกเราเป็นอย่างดี แล้วเจอกันในงานฉลองครบรอบปีที่ 10 นะค่ะ^^

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน