กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอความรู้เรื่องกระจกมองข้างครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย lardprao41
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

lardprao41

Registered
อยากจะทราบว่ากระจกมองข้างรุ่นที่ปรับไฟฟ้า และพับไฟฟ้านั้น มีกี่รุ่นครับ

แบบไหนบ้าง ต่างกันอย่างไร (ไม่รู้เรื่องเลยจริงๆครับ)

เห็นที่ลงขายก็มีแต่บอกว่า J1/J2/J3/J4 มันต่างกันอย่างไรครับ :coolly-0007:

อยากจะทราบว่ากระจกมองข้างรุ่นที่ปรับไฟฟ้า และพับไฟฟ้านั้น มีกี่รุ่นครับ

แบบไหนบ้าง ต่างกันอย่างไร (ไม่รู้เรื่องเลยจริงๆครับ)

เห็นที่ลงขายก็มีแต่บอกว่า J1/J2/J3/J4 มันต่างกันอย่างไรครับ :coolly-0007:

รถ cefiro a31 กระจกมองข้างไม่ว่าจะ 12 วาล์ว 24 วาล์ว น่าที่จะผับไฟฟ้าปรับไฟฟ้านะครับ ที่กล่าวมา J1/J2/J3/J4 น่าที่จะปรับและผับไฟฟ้าทั้งหมดนะครับ อาจมีบางตัวที่มีระบบละลายฝ่าที่กระจกครับ ยังไงรอให้ผู้เชี่ยวชาญมาให้ข้อมูลครับ

เอาเท่าที่รู้และกัน
J1 กับ J4 น่าจะเหมือนกัน
J2,J5 มีระบบไล่ฝ้า
J3 มีระบบปรับแสง
JD มีระบบปรับแสง+ไล่ฝ้า
ที่รู้น่าจะประมาณนี้ครับ

ตามข้างบนครับ แต่ขอเสริมนิดเดียว j1 เนื้อกระจกสีขาว j4 เนื้อกระจกสีเขียว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน