กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอความร่วมมือสมาชิกชมรมกรณีเปลี่ยนแปลงข้อมูลส่วนตัว เฉพาะสมาชิกชมรม A31xxx

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
ขอความร่วมมือสมาชิกชมรมกรณีเปลี่ยนแปลงข้อมูลส่วนตัว โปรดแจ้งรายละเอียดที่ต้องการเปลี่ยนแปลงให้ทางชมรมทราบด้วย กรณี เช่น

การเปลี่ยนชื่อ-ชื่อสกุล
การเปลี่ยนหมายเลขโทรศัพท์ที่ติดต่อ
การเปลี่ยนหมายเลขทะเบียนรถหรือเปลี่ยนรถใหม่
หรือกรณีอื่นใดที่เปลี่ยนแปลงไปจากที่ได้เคยกรอกใบสมัครสมาชิกชมรมไว้ ทั้งนี้เพื่อให้การจัดทำทะเบียนสมาชิกชมรม มีความถูกต้องสมบูรณ์มากที่สุด

ขอบคุณครับ

ยังไม่มีการเปลี่ยนแปลงครับ รักเหมือนเดิม
แต่เมื่อวานก่อนมีการงอนกันเล็กน้อย หลังจากไม่ได้จับมา อาทิตย์กว่า
เสียบกุญแจ แอ๊ะเงียบๆ แบตหมดซะงั้น 555

ตามนั้นครับป๋า ไม่รู้ว่าผมเคยแจ้งไว้รึป่าว

อาจหาญ กำเนิดดี (เหวก)
Log in : A31715
รถยนต์ : A31
เครื่องยนต์ : 1JZ-GTE
ภูมิลำเนา : ชลบุรี

ตามนั้นครับป๋า ไม่รู้ว่าผมเคยแจ้งไว้รึป่าว

อาจหาญ กำเนิดดี (เหวก)
Log in : A31715
รถยนต์ : A31
เครื่องยนต์ : 1JZ-GTE
ภูมิลำเนา : ชลบุรี
ของพี่แจ้งไว้ครบหมดทุกอย่าง
ของผมก็แจ้งไว้ครบหมดทุกอย่างเหมือนกัน

ปล.จากคนอยู่ในที่สว่างครับ

แจ้งเปลี่ยนข้อมูลทะเบียนรถรหัส A311049
จากทะเบียน กข 7071 เพชรบุรี เป็น กจ 31 เพชรบุรี
ครับ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน