กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอคำแนะนำอู่แก๊สแถว ลำลูกกาหน่อยคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Pimarn
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Pimarn

Registered
คือผมอยุลำลูกกาคลองแปด มีa32 เปลื่ยนเครื่อง2500 cc ติดแก๊ส LPG หัวฉีด AG ติดตั้งมามีปัญหาแก้งานไม่จบซักที เวลาใช้แก็สเร่งแล้วผ่อน ตอนเปิดแอร์รอบมันสวิงบ่อยมาก บางทีดับกลางไฟแดง เครื่องเยนก็ดับ ร้อนยิ่งแล้วใหญ่ หนักใจมากคับ ไม่ค่อยอยากขับเท่าไหรเลย แต่นึกขายก็เสียดาย เลยอยากหาอู่ช่างที่มีประสบการณ์ด้านนี้หน่อยคับ ถ้าต้องเปลื่ยนหรือเพิ่มอะไหล่ถึงแพงหน่อย แต่งานจบใช้วิ่งปกติได้ผมยอมลงทุนดีกว่า ช่วยหน่อยคลับ fafiro :coolly-0017:

ลองติดต่ออำไฟแก็สดูครับเค้าขาย AG ผมเคยมีปัญหาคล้ายๆแบบคุณแต่ผมไม่ได้ติดที่อำไฟแก็สครับ แต่ไปขอร้องให้เค้าช่วยแก้ไขให้ แพงหน่อยแต่ก็จบครับ ผมก็ใช้ เอ 32 วางเครื่อง 2.5 เหมือนกัน

ลองติดต่ออำไฟแก็สดูครับเค้าขาย AG ผมเคยมีปัญหาคล้ายๆแบบคุณแต่ผมไม่ได้ติดที่อำไฟแก็สครับ แต่ไปขอร้องให้เค้าช่วยแก้ไขให้ แพงหน่อยแต่ก็จบครับ ผมก็ใช้ เอ 32 วางเครื่อง 2.5 เหมือนกัน

อำไฟแก๊สที่ว่าเปนอู่หรือร้านขายอุปกรณ์อะคับ. ขอรายละเอียด + สถานที่หน่อยคับ หรือสะดวกเอาเบอร์อู่เลยก็ดีคับ ขอบคุณ ทุกกระทู้ที่แนะนำคับ:coolly-0026:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน