กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอถามหน่อยนะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31249
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31249

Cefiro-Thailand Members
ต้องการซื้อ เจ๊สสกี 2 ลำ เอาเก่าญี่ปุ่นนะครับ ถ้ามีใครเปิดร้านขายรบกวนช่วยโพสต์บอกหน่อยนะครับ และ กระบะTOYOTA CAB สีอะไรก็ได้ เกียร์ AUTO :coolly-0022:

ปล.ที่โพสต์ในนี้เพราะคิดว่าไม่ว่ายังไงทุกคนต้องเข้าหน้านี้อันดับหนึ่ง ขอขอบคุณครับ :coolly-0023:

กระบะTOYOTA CAB สีอะไรก็ได้ เกียร์ AUTO

โทรมาหาจูซเลยเพ่

กระบะTOYOTA CAB สีอะไรก็ได้ เกียร์ AUTO
มีแต่เกียร์ธรรมดาอะครับ เจ้าของเค้าให้เอาไปส่งต่อเลยอะครับ

ต้องการซื้อ เจ๊สสกี 2 ลำ เอาเก่าญี่ปุ่นนะครับ ถ้ามีใครเปิดร้านขายรบกวนช่วยโพสต์บอกหน่อยนะครับ และ กระบะTOYOTA CAB สีอะไรก็ได้ เกียร์ AUTO :coolly-0022:

ปล.ที่โพสต์ในนี้เพราะคิดว่าไม่ว่ายังไงทุกคนต้องเข้าหน้านี้อันดับหนึ่ง ขอขอบคุณครับ :coolly-0023:
โปรเจคใหม่หรอน้า..?..:wink:

มีแต่เรือสองตอนวะ เอาไปก่อนมะ:coolly-0044:

มันน่า..........:frown:

โทรมาหาจูซเลยเพ่

วีโก้นะจูซ

มีแต่เกียร์ธรรมดาอะครับ เจ้าของเค้าให้เอาไปส่งต่อเลยอะครับ

ขอบคุณครับ :smile:

โปรเจคใหม่หรอน้า..?..:wink:

555 ญาติน่ะครับ ม่ายช่ายป๋ม...อิอิ :biggrin:

เด๋วถามเรื่องเจ็ทให้ค่ะ

พอดีเพื่อนคุณพ่อนำเข้าเจ็ทจากออสเตรีย

น่าจามีมือ2ขายด้วย

รีบป่าวค๊ะ

เด๋วอีกสักสอง สามวันมาให้คำตอบค่ะ

เด๋วถามเรื่องเจ็ทให้ค่ะ

พอดีเพื่อนคุณพ่อนำเข้าเจ็ทจากออสเตรีย

น่าจามีมือ2ขายด้วย

รีบป่าวค๊ะ

เด๋วอีกสักสอง สามวันมาให้คำตอบค่ะ

ได้ครับไม่รีบครับขอบคุณมากครับ เอ่อ คุณ.....? :smile:

เห็นมีที่เซียงกงบางนาอะ เจ๊ทนะครับ
แต่ไม่รู้ราคาและรายละเอียดพอดีวันนั้นติดรถเพื่อนไปดูเบาะ 3 ดอมา

น้าเค้าชื่อปุ๊กค๊าบบบบบ....:wink:

เข้าไปที่นี่เลย มีทุกอย่างที่เมิงหา
www.weekendhobby.com/sale

ขอบคุณน้าทั้ง 2 มากครับ
รอคำตอบอยู่ครับคุณปุ๊ก อยากคุยเรื่องราคานิดหน่อย

ขอบคุณน้าทั้ง 2 มากครับ
รอคำตอบอยู่ครับคุณปุ๊ก อยากคุยเรื่องราคานิดหน่อย
เช้านี้คุณถอนรึยางงงงงงงง...? :wink: :biggrin: :brick:

เอ้ยกรูไปเจอมาแถวๆบางบัวทองแต่ไม่ได้ถามราคาวะว่างๆไปดูด้วยกันก็ได้แต่มีแค่ลำเดียว