กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอถามหน่อยนะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31249
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ตรงเลยธรรมศาสตร์รังสิตก่อนถึงนวนครอะพี่ ไปดูมายังมือสองมีเป็นฝูงเลย....

ต้องถามก่อนว่า

มีรุ่นอะไรในใจรึยัง

ถ้าจาสอบถามราคา

มือสองไม่แน่ใจแต่ถ้ามือ1

ลำนึงอยู่ที่ประมาน2แสน

ถ้ามือ2จะลดลงไปจากราคาของแต่ละรุ่นก็ไม่เท่ากัน

ส่วนเรื่องเบอร์โทติดต่อ

เด๋วรออาเอามาให้ค่ะ

แล้วจะแจ้งให้ทราบ

ต้องถามก่อนว่า

มีรุ่นอะไรในใจรึยัง

ถ้าจาสอบถามราคา

มือสองไม่แน่ใจแต่ถ้ามือ1

ลำนึงอยู่ที่ประมาน2แสน

ถ้ามือ2จะลดลงไปจากราคาของแต่ละรุ่นก็ไม่เท่ากัน

ส่วนเรื่องเบอร์โทติดต่อ

เด๋วรออาเอามาให้ค่ะ

แล้วจะแจ้งให้ทราบ

ขอบคุณครับ น้าปุ๊ก