กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอนอกเรื่องรถนะครับ มีใครเล่น BB Gun บ้างครับ สนใจ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย golfsung
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

golfsung

Cefo-Lism
Registered
เห็นเปิด หลายสนามในกรุงเทพ และต่างจังหวัด อยากทราบรายละเอียดความมันส์ ครับ
ถ้าอยากรู้คือไร - - -> <a href="http://www.bbgunthailand.com">Click</a>

ผมมีอยู่ 1 กระบอกครับ ยังไม่เคยลงสนามเลยครับยังไม่ได้แต่งอะไรเลย แค่เพิ่งหัดเล่นเองครับ

บีบี...ผมเล่นอยู่ครับความเร็วอยู่ที่ 3,200 ฟูต/วินาที....ฮิๆๆๆๆ.......ล้อเล่นครับ...เล่นแต่...

บีบี...ผมเล่นอยู่ครับความเร็วอยู่ที่ 3,200 ฟูต/วินาที....ฮิๆๆๆๆ.......ล้อเล่นครับ...เล่นแต่...
น้า ๆ เล่นแต่ของจิงไม่ใช่เหรอ
อย่าเผลอเอาไปใช้ในสนาม BB ล่ะ

แล้วใส่ชุดป้องกัน+อุปกรณ์ ต่างๆ เวลายิงกันมันจะรู้สึกหรอ --*

สู้เพ๊นบอลได้ป่าวอะ

น้า ๆ เล่นแต่ของจิงไม่ใช่เหรอ
อย่าเผลอเอาไปใช้ในสนาม BB ล่ะ

เล่นได้ซิ...ใครบอกว่าเล่นไม่ได้....แต่เล่นกันสองคนนะ...แบ่งข้างกัน..เหลือคนสุดท้ายชนะผู้แพ้ไปวัด..555555....(แชวทุกกระทู้เลย..ชักจะยังไงแล้วเนี้ย...):biggrin:

สองวันก่อนว่าจะตั่งกระทู้นี้อยู่เลย ตอนนี้กำลังเช็คราคา MP5NAVY ตัวเหล็กอยู่ พอรู้ราคาที่กรุงเทพบ้างไม๊คับ ขอแม็คโมด้วยนะ ที่ภูเก็ตเค้าตั้งทีมกันแล้ว มีหลายสนาม แต่ปืนแพง ในเน็ตก็กัวได้ของไม่ดี ไงใครทราบรบกวนหน่อยนะคับ

เพื่อนๆแถวสาย2เล่นอยู่หลายคน(เกือบทุกคน) มีเพื่อนคุมสนามอยู่ รับโมดิฟายด้วย มีสนามให้ลองเล่นด้านหลังอู่อีกต่างหาก..สนใจแนะนำได้ครับ
อยากเล่นอยู่เหมืนกันครับ...แต่กลัวติด(ใจ) เอาเงินมาทำรถก่อน

โดนลูกกระสุนแล้วมันเจ็บอ่ะ มันยิบๆๆๆๆยังงัยม่ายรุเคยไปดูเพื่อนเล่นที่สนามนะ