กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ ขอร่วมแสดงความเสียใจกับการจากไปของ พี่เก๋ K-Sport ด้วยนะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย admin
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

admin

Staff Member
Administrator
Moderator
Registered
ในนามคณะทำงานของชมรม Cefiro-Thailand
ขอร่วมแสดงความเสียใจกับการจากไปของ พี่เก๋ K-Sport ด้วยนะครับ #A31035 Wanchock Chintakanon K-Sport Forever
ชายผู้เป็นตำนานของวงการDrag ประเทศไทย
ปรมาจารย์แห่งเครื่อง RB
และ หนึ่งในผู้ร่วมก่อตั้งชมรมแห่งนี้
ขอให้พี่พักผ่อนให้สบายนะครับ
ด้วยรักและเคารพ
Cefiro-Thailand

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน