กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขออนุญาต ถามครับเกี่่ยวกับเครื่อง SR 20DET ฝาแดงเกียร์ออโต้ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย bbza
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

bbza

Registered
อยากจะทราบว่าดังต่อไปนี้ครับ
1.กล่องเครื่องSRฝาแดงขับหลังเกียร์ออโต้ มันเบอร์อะไรครับ
2.ดูยังไงคับว่าใช่หรือไม่ใช่
3แล้วถ้าหาไม่ได้ ใช้กล่องเบอร์ไหนแทนได้บ้างครับ

พอดีซื้อเครื่องมาแล้วเค้าเอากล่องมาให้ผิดครับ กล่องที่เค้าให้มา มันมีสติ๊กเกอร์แป๊ะไว้ว่า J5 ครับตรงกล่องอ่ะ
ขอบคูณล่วงหน้าครับ รบกวนด้วยนะคับพี่ๆ

ไฟล์แนบ

43.9 KB · อ่าน: 84

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน