กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขับ a31 แล้วเบื่อกันไหม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย tlemobilty
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

tlemobilty

Registered
ขับ a31 แล้วเบื่อกันไหม เช่น ซ่อมแล้วไม่หาย กินน้ำมันมาก คิดจะไปซื้อรถป้ายแดงกันไหม

ไม่เบื่ออะครับ ใจมันรักอะครับ เรื่องพวกนี้เลยไม่คิด

ขับไปซ่อมไปมันส์ดีครับ ไม่เบื่อเลย
ถ้าเปลี่ยนไปขับป้ายแดงอาจมีเบื่อเพราะไม่มีไรเสียเลยไม่รู้จะซ่อมไรดี

ขับไปซ่อมไปมันส์ดีครับ ไม่เบื่อเลย
ถ้าเปลี่ยนไปขับป้ายแดงอาจมีเบื่อเพราะไม่มีไรเสียเลยไม่รู้จะซ่อมไรดี
ตอบได้ใจมากเลย ถูกใจคับ 555+ คันไม้คันมือ ไม่มีไรให้ทำ อิอิ

ไม่เคยคิดจะขาย
ขับรถเราแล้วรู้สึกสนุกและเร้าใจกับมันตลอดการขับ (ถ้าดริปเป็น และยิ่งกลางถนนด้วยนะ)
:coolly-0003:

ไม่ยักกะเบื่อน่ะมันทำให้เราตื่นเต้นตลอดการใช้งาน
โดยเฉพาะเรื่องที่ไม่รู้ว่าจะต้องกินข้างลิงข้างทางเมื่อได
เชื่อว่าหลายคนคงเป็น
แร้วจาเบื่อมันได้ไง อิอิอิ:coolly-0039:

พอซ่อมมันทีไรแม่ก้จะบอกว่าขายชื้อรถไหม่เถอะ มานั้งคิดๆดูรถใหม่กุจะเอารถไรหว่านึกไม่ออกจิงๆมันไม่ชอบอ่ะ ที่ชอบอีกก้ 200sx แต่มันก้รถเก่าอีกละ ยึ่งเป็นรถขับหลังแล้วรถใหม่ๆราคาไม่แพงมากไม่มีเลยนอกจากกระบะ a31ดูกีทีก้ไม่เบื่อแต่งได้หลายแนวแล้วแต่ตัง ขับไปซ่อมไปมีโครงการซ่อมตลอดว่าจาเอาไรก่อนดี แร็คก้รั่วอยู่หลังคาก้ผุ ยางหลังก้น่าเปลี่ยน กันชนหน้าก้น่าเปลี่ยน น่าทำไปทุกอย่าง555 เฮ้อจาหาตังทำไรก่อนดี....

ขับ a31 แล้วเบื่อกันไหม เช่น ซ่อมแล้วไม่หาย กินน้ำมันมาก คิดจะไปซื้อรถป้ายแดงกันไหม

ขับป้ายแดงแล้ว เอาไปดริฟได้ป่าว อิอิ มีตังแค่ หลักแสนก็ดริฟได้

ถ้าจะเอาป้ายแดงดริฟได้ ก็ต้องหลักล้านขึ้นไป ไม่ใหวๆ a31นี่แหละ ดีแล้ว

รถป้ายแดงหนะอยากได้ แต่ไม่มีเงิน ถึงมีรถป้ายแดง ก็ยังคงเก็บ 31 ไว้อยู่ดี

ชอบครับ ดูกี่ทีๆก็ไม่เบื่อ ถึงเเม้จะยังไม่มีรถก็เถอะนะ อิอิ
เเต่อนาคตจะต้องได้ครอบครองa31ไว้ในมือให้ได้ครับ
ช๊อบ ชอบ:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

ชอบครับ ดูกี่ทีๆก็ไม่เบื่อ ถึงเเม้จะยังไม่มีรถก็เถอะนะ อิอิ
เเต่อนาคตจะต้องได้ครอบครองa31ไว้ในมือให้ได้ครับ
ช๊อบ ชอบ:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:
มีแร้วจะหนาว:coolly-0038:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน