กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายดาวน์ เซฟ a31 RB-25 โบ เกียร์ M/T ปี 92

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311224
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311224

Cefiro-Thailand Members
พอดีแม่บอกให้ขายเลยจำใจขาย
รายระเอียดรถ

รถปี 92 สีขาว
เครื่อง rb-25 det เทอร์โบ
เกียร์ m/t
อินเตอร์ rb-26
ท่อปิเนียมดัดทราย
ปั้มติ๊ก rb-26 รหัส b-20
ครัชทองแดง โดดๆ
ขยายแคล้งน้ำมันเครื่องเป็น 7 ลิตร (ไม่ต้องกลัวน้ำมันเครื่องขาด)
กันห้องเวสเกต (เสียงแว๊ดๆเลย)
ล้อ avs 5 ขอบ 18 กวาง หน้า 8.5 หลัง 9.5 ปริ้นๆ
ยางปลายปี 09 เหลือๆ ( คู้หน้า nitto คู้หลัง คอนติเนนทรัล )
เบาะ bride lomax (งานไทยครับ)
กันชนหน้า TBO 2
ช่วงล่าง สกายไลน์
ดิส สกาย 4 ด้าน
เฟืองท้ายเต็ด (เป็นเต็ดโรงงานครับ)
โช๊คหน้า เอเป็ค ปรับแข็งอ่อนได้
โช๊คหลัง สตัดปรับเกรียว

เพิ่งเปลี่ยนหัวเทียนยกใหม่ ngk เบอร์ 8 6 หัว
น้ำมันเครื่อง เปลี่ยนใหม่ 7 ลิตร
น้ำมันเกียร์เปลี่ยนใหม่

เบาะหลังยังอยู่น่ะครับ
ฝากระโปงหน้าสีขาวก็มีน่ะครับ

จำได้คราวๆเท่านี้ ถ้านึกออกเดียวลงให้อีกที

รายละเอียดการดาวน์
ขายดาวน์ 40,000
แต่ต้องมีค่างวดล่วงหน้าอีก 5 งวด เป็นเงิน 39,965 บาท
ผ่อนต่อไฟน์แนนเดิม อีก 7,993 บาท
จำนวนเดือนที่เหลือ 19 เดือน
ยอดทั้งหมดรวมเงินดาวน์+ดอกเบี้ยแล้ว เป็นเงิน 271,832 บาท

รายละเอียด สำหรับผู้ซื้อคนใหม่
สลิปย้อนหลัง 3 เดือน
ใบรับรองเงินเดือน เดือนล่าสุด
สเต็ดเม้นย้อนหลัง 6 เดือน
ใบขับขี่
บัตรประชาชน
ทะเบียนบ้าน
ค่างวดล่วงหน้า 2 งวด

ขอคนเข้าใจนิดนึงนะครับว่า ดาวน์น้อย ดอกแพง ตามมมา เหมาะสำหรับคนเงินดาวน์น้อย แต่มีเงินผ่อนได้
เพราะตอนผมออกมาเงินดาวน์น้อย แต่เงินเดือนสามารถผ่อนต่อได้ครับ ที่ขาย ไม่ใช่เพราะรถพังอะไรเลย
ทำมากับมือ เกือบ 100,000 แต่ที่บ้านไปออกรถให้ เพราะจอดอย่างเดียวเลย ไม่ค่อยได้ขับเท่าไหร่ เลยจำใจขายครับ

สนใจติดต่อ 0897666631 ต้อง

ภายในครับ

ล้อ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

คือว่าเห็นเป็นสมาชิก ก็เลยไม่อยากทักท้วงแต่ก็มีผู้เข้ามาสอบถามถึงราคาก็ให้โทรถาม ก็เลยเข้าใจเอาว่าคงยังไม่ทราบกติกาของชมรม ขอแจ้งให้ทราบ ณ ที่นี้เลยว่า ให้กำหนดราคาที่จะขาย หรือขายดาวน์ก็ตามลงราคาไว้เลยครับ ดาวน์เท่าไหร่ ผ่อนต่ออีกเดือนละเท่าไหร่ กี่เดือน ค่าเปลี่ยนสัญญา และอื่นๆ เป็นต้น เพื่อเป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจในเบื้องต้นของผู้สนใจครับ เสียเวลาลงรายละเอียดอีกนิดนะ พรุ่งนี้เย็นเข้ามาดูใหม่ ขอบคุณครับ

คือว่าเห็นเป็นสมาชิก ก็เลยไม่อยากทักท้วงแต่ก็มีผู้เข้ามาสอบถามถึงราคาก็ให้โทรถาม ก็เลยเข้าใจเอาว่าคงยังไม่ทราบกติกาของชมรม ขอแจ้งให้ทราบ ณ ที่นี้เลยว่า ให้กำหนดราคาที่จะขาย หรือขายดาวน์ก็ตามลงราคาไว้เลยครับ ดาวน์เท่าไหร่ ผ่อนต่ออีกเดือนละเท่าไหร่ กี่เดือน ค่าเปลี่ยนสัญญา และอื่นๆ เป็นต้น เพื่อเป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจในเบื้องต้นของผู้สนใจครับ เสียเวลาลงรายละเอียดอีกนิดนะ พรุ่งนี้เย็นเข้ามาดูใหม่ ขอบคุณครับ

ขอโทดครับผม พอดีตอนลงเป็นช่วงวันเสาร์อาทิตย์ ไฟน์แน้นปิดอะครับ เดียวพรุ่งนี้ ลงรายละเอียดให้ครบเลยครับ ขอคุยกะไฟน์แนนก่อนคับ ^^

อ้าว...ขายซะเเร๊ะ รถสวยช่วยดันครับ (งานมิตติ้งมอเตอร์โชว์ ยังจอดคู่กันอยู่เลย)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน