กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายตาโตและรับแลกเทรินได้ รถปกติดีทุกอย่าง แต่งสวยๆ ใครสนใจลองมาดูก่อนได้ครับพี่ ขอบคุณครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย basnaja555
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

basnaja555

Registered
รับแลกรับเทรินนะจร้า ลดราคา เหลือ 115,000 บาท ถูกใจลดได้อีกไหวขายเลยครับ ดูรถ สมุทรปราการ
ขออนุญาตินะครับ ขอขาย รถพร้อมใช้งาน ดีๆ ปกติ ใช้งานอยู่ครับ ลองมาดูครับ คุ้มๆ ครับ

::::::::::: มาแล้ว civic ตาโต สีแดง พร้อมใช้ คุ้มๆจร้า:::::

ราคา xxxxxx บาท ลดแล้วครับ ลองมาดูก่อนครับ รถใช้ดี

รถ จัดไฟแน้นต์ ไม่ได้นะครับ สดอย่างเดี่ยว

รายละเอียดมีดังนี้ จร้า

1. สีแดง เงาๆ ภายนอกจร้า

2. เครื่อง vtec auto วิ่ง นิ่มจร้า

3. ลิ้นหน้า mugen จร้า

4. ล้อ Dc2 แท้ สีขาวใหม่ๆ ยางดี ดอกเหลือๆ ใช้นานๆ ปี13

5. ท่อ Spoon ปลายรุ้ง งาน ntto

6. โช๊ค สตัส ปรับเกลียว 4ต้น ปรับ สูง ต่ำ ได้ครับ หนึบๆจร้า

7. สปอตไล้หน้า เบิกใหม่ ตรงกันชนหน้าจร้า

8. ดิส4ล้อ เอาอยู่จร้า

9. ค้ำโช๊คหน้า เข้าโค้งดี จร้า

ภายใน

*** เบาะ Recaro หุ้มหนังดำแดง เบาะหน้า เบาะหลัง ทั้งหมด ยางปูพื้น ตัด มาเปนสีแดง แผงประตู แดง พร้อมเครื่องเสียง usb หัวเกียแต่ง ***

สนใจ ดูรถได้ที่ ซอยวัดด่านสำโรงครับ ใครหาอยู่ ใช้งาน แต่งมาแล้ว ราคา ถูก ลองมาดูได้ครับ เพื่อ ชอบ หรือไม่ ชอบ

เบอโทรติดต่อ 080-289-61-02 เล็กจร้า id line lekponly รูปรถสีขาวนะ

( สามารถ ดูรถเต็มๆ ได้ที่ ด้านล่างเลยนะครับ ขอบคุณครับ )
http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,141556.msg1891167.html#msg1891167

ไฟล์แนบ

493.9 KB · อ่าน: 41

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน