กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายเครื่อง RB20DET RB25DE NEO เป็นเครื่องยกลงทั้งหมดนะครับ แบบว่าไม่แร้งแรงยกลงซะ มีเลขเครื่องพร้อม และก็เฮดเดอร์ RB เนี้ยบๆ ปรื้น.ปรื้น.

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
ขายครับ เครื่องยกลงทุกตัวมีเลขทุกตัว แต่ละตัวไม่มีปัญหาใดๆ ที่ยกลงเพราะแรงไม่พอครับ

1. เครื่อง RB25DE NEO พร้อมเกียร์ธรรมดา 15,000.-
2. เครื่อง RB20DET เกียร์ Auto ปลั้กเหลี่ยม (ขายแล้ว)
3. เครื่อง RB20DET (Turbo RB25DET) ไม่มีเกียร์ (ขายแล้ว)

เฮดเดอร์ FGK RB25DE มีพันผ้า (ขายแล้ว)

ติดต่อ 086-311-1808 ครับพ๋ม

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ป๋าเครื่อง 20 โบตัวที่ไม่มีเกียร์

เป็นเครื่องตัวสกายป่าวคับ

ป๋าเครื่อง 20 โบตัวที่ไม่มีเกียร์

เป็นเครื่องตัวสกายป่าวคับ

ขอเวลาดูเครื่องก่อน เอาให้แน่ๆ เดี๋ยวจะมาแจ้งนะจ๊ะ..จะบอกให้

พี่ครับ header เป็นเลส หรืิอ เหล็กหล่ออ่ะครับ

วัสดุเป็นแตนเลสเด้อครับ เป็นเหล็กราคาไม่ขนาดนี้ครับ

ติดต่อกันโดยตรงเลยครับตามเบอร์โทรที่แจ้ง กันเองพี่น้องพรรคพวกกันทั้งนั้น

ราคาถูกกว่าค่าเปลี่ยนเกียร์ที่รถอีก ...

น่ายกทิ้งละวาง RB ดีไหม เนี้ย ...

ราคาถูกกว่าค่าเปลี่ยนเกียร์ที่รถอีก ...

น่ายกทิ้งละวาง RB ดีไหม เนี้ย ...

เป็นเรื่องปกติครับน้อง เครื่องยกลงก็ต้องราคาถูก ถึงจะขายได้ แต่ราคาถูกก็ต้องใช้งานได้ดีด้วย ไม่ใช่ยกลงเพราะเครื่องพังแบบนี้คงไม่ไหวเน๊อะ

Re: ขายเครื่อง RB20DET RB25DE NEO เป็นเครื่องยกลงทั้งหมดนยอีกะครับ แบบว่าไม่แร้งแรงยกลงซะ มีเลขเครื่องพร้อม และก็เฮดเดอร์ RB เนี้ยบๆ ปรื้น.ปรื้น.

พี่ครับ header เป็นเลส หรืิอ เหล็กหล่ออ่ะครับ
แอบซื้ออารัยอีก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน