กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายเฟืองท้าย Skyline LSD. 4.3 มี ABS เหมาะสำหรับ A31 24v ที่ใส่แพท้ายเดิม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
ขายเฟืองท้าย Skyline LSD. 4.3 มี ABS หูเพลาข้าง 3 แฉก เหมาะสำหรับ A31 24v ที่ใส่แพท้ายเดิม นำไปยกใส่ได้เลยครับ 3,500.- (จองแล้ว)
เฟืองท้าย Skyline LSD. 4.3 หูเพลาข้าง 3 แฉก เหมาะสำหรับ A31 12v ที่ใส่แพท้ายเดิม นำไปยกใส่ได้เลยครับ (ขายหมดแล้ว)

Cef@non
089-408-9779 แคราย นนทบุรี
<!-- / message --><!-- sig -->

attachment.php

ไฟล์แนบ

76.5 KB · อ่าน: 2,592
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ผมที่วันนี้จะเข้าไปเอาน่ะครับป๋า
ของมาถึงแล้วใช่ไหมครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้สายๆ ผมเข้าไปหาครับ

Skyline LSD. 4.3 มี ABS หูเพลาข้าง 3 แฉก เหมาะสำหรับ A31 24v ที่ใส่แพท้ายเดิม นำไปยกใส่ได้เลย

แต่ของผมต้องเป็นตัวไม่มี ABS ใช่ป่ะครับ เพราะรถผมแพท้ายเดิม 12v.

ผมที่วันนี้จะเข้าไปเอาน่ะครับป๋า
ของมาถึงแล้วใช่ไหมครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้สายๆ ผมเข้าไปหาครับ

Skyline LSD. 4.3 มี ABS หูเพลาข้าง 3 แฉก เหมาะสำหรับ A31 24v ที่ใส่แพท้ายเดิม นำไปยกใส่ได้เลย

แต่ของผมต้องเป็นตัวไม่มี ABS ใช่ป่ะครับ เพราะรถผมแพท้ายเดิม 12v.

ต้องขอโทษด้วย ล๊อตนี้ที่มาไม่มีแบบใส่ 12v ตรงๆ เลยครับ มีแต่แบบ ABS อ่ะครับ

ต้องขอโทษด้วย ล๊อตนี้ที่มาไม่มีแบบใส่ 12v ตรงๆ เลยครับ มีแต่แบบ ABS อ่ะครับ

ไม่เป็นไรครับ มีมาเมื่อไหร่แจ้งผมด้วยครับ
ขอบคุณครับ

:coolly-0033:ตรงรุ่น12vต้องเปลี่ยนเพลาขางมั้ยครับ หรือยกใส่ได้เลยครับป๋า

:coolly-0033:ตรงรุ่น12vต้องเปลี่ยนเพลาขางมั้ยครับ หรือยกใส่ได้เลยครับป๋า

ตัวนี้ใส่ไม่ได้ครับ 12 v ตัวนี้ต้องใส่กับ 24v ครับ
แต่ LSD ใส่ตรงรุ่น 12 v ไม่ต้องเปลี่ยนเพลาข้าง เบอร์ 4.3 ก็มีครับ

ขออนุญาตถามนะครับ ราคา4.3 พร้อมเพลาข้าง ประมาณเท่าไรครับป๋า สำหรับใส่12v ครับ แล้ว4.3ที่เป็น 6รูตรงรุ่น หายากมั้ยครับ อยากได้อะครับ จะได้ช่วยเซปเรื่องราคา แต่ถ้าไปหนักตอนซ่อม ก็คงต้องเป็น 5 รูอะครับ ขอความคิดเห็นด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับป๋า

ขออนุญาตถามนะครับ ราคา4.3 พร้อมเพลาข้าง ประมาณเท่าไรครับป๋า สำหรับใส่12v ครับ แล้ว4.3ที่เป็น 6รูตรงรุ่น หายากมั้ยครับ อยากได้อะครับ จะได้ช่วยเซปเรื่องราคา แต่ถ้าไปหนักตอนซ่อม ก็คงต้องเป็น 5 รูอะครับ ขอความคิดเห็นด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับป๋า

เฟืองท้าย LSD จะ 5 แฉก 3 แฉก ขายเท่ากัน ลูกละ 3,000.- เว้นมี ABS ขอเป็น 3,500.- (หายาก ราคาตัดมาก็สูงหน่อย)
เพลาข้าง 5 แฉก คู่ละ 1,500.-
แต่ตอนนี้ก็มี แบบ 3 แฉก เบอร์ 4.3 เอาไปใส่แพท้ายเดิมได้เลยครับ แต่ไม่ใช่ตรงรุ่น A31 นะเพราะ A31 ไม่มี LSD เป็นของ Skyline ครับ 3,000.- เช่นกัน
หรืออยากได้ 5 แฉกก็มี แต่ต้องเสียตังค์ค่าเพลาข้างเพิ่มอีก 1,500.- อ่ะดิ

เหมาะสำหรับ A31 24v ที่ใส่แพท้ายเดิม นำไปยกใส่ได้เลย

ใส่ได้เลย น่าสน :coolly-0033:

:coolly-0033:เดี๋ยวปั้นตังก่อน แล้วจะอุดหนุน lsd 4.3 3แฉกซักลูกนะครับป๋าครับบบ

:coolly-0033:เดี๋ยวปั้นตังก่อน แล้วจะอุดหนุน lsd 4.3 3แฉกซักลูกนะครับป๋าครับบบ
ปั้นตังเรียบร้อย ผบ. อนุมัติ วันอาทิตย์ จะโทรนัดอีกทีคับป๋า หรือถ้าพรุ่งนี้เย็นป๋าจะว่างมั้ยน้อ แต่เดี๋ยวโทรไปก่อนครับ ขอบคุณครับป๋า :coolly-0043: แคราย นนทบุรีไปไงอะ ไม่เคยไป เดี๋ยวจ้างแท็กซี่ ขับนำทางทั้งไปและกลับ ก้อได้ เป็นไงครับป๋าความคิดผม 55+

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ปั้นตังเรียบร้อย ผบ. อนุมัติ วันอาทิตย์ จะโทรนัดอีกทีคับป๋า หรือถ้าพรุ่งนี้เย็นป๋าจะว่างมั้ยน้อ แต่เดี๋ยวโทรไปก่อนครับ ขอบคุณครับป๋า :coolly-0043: แคราย นนทบุรีไปไงอะ ไม่เคยไป เดี๋ยวจ้างแท็กซี่ ขับนำทางทั้งไปและกลับ ก้อได้ เป็นไงครับป๋าความคิดผม 55+

มาไม่ยากหรอกครับ ถ.งามวงศ์วาน แคราย ศาลากลางจังหวัดนนทบุรี
โทรมาล่ะกันครับ
ปล.วันอาทิตย์ไม่มาก็ขอยกเลิกจองนะ มีคิวถัดไปรออยู่ ขอบคุณครับ
Cef@non
089-408-9779

:coolly-0022:ใส่เองเรียบร้อยแล้วครับพี่ลอง กลับมาถึงก็ลงมือถอดของเก่า แล้วก็ยกอันใหม่ใส่เข้าไป กว่าจะเสร็จก็เกือบห้าทุ่ม เนียนเลยครับ แต่เมื่อยทั้งตัวเลย

:coolly-0022:ใส่เองเรียบร้อยแล้วครับพี่ลอง กลับมาถึงก็ลงมือถอดของเก่า แล้วก็ยกอันใหม่ใส่เข้าไป กว่าจะเสร็จก็เกือบห้าทุ่ม เนียนเลยครับ แต่เมื่อยทั้งตัวเลย

ลำพังยกเฟืองท้าย เป็นพี่ก็แย่แล้วครับ อย่าถึงขั้นใส่เองเลย..
แต่ใส่เองก็ดีครับ ประหยัดตังค์ซ้ำได้ประสบการณ์ด้วย
อีกอย่างเฟืองท้ายเก่ายุ่น นำมาใส่ควรเปลี่ยนน้ำมันเฟืองท้ายซะเลยนะครับ ไม่กี่ร้อย จะได้ใช้ยาวๆ ขอบคุณที่อุดหนุน หวังว่าคงชอบใจนะครับ

:coolly-0001:เรียบร้อยครับเปิดทำความสะอาดเรียบร้อย ทาขอบด้วยกาวทาปะเกน (กันเหนียวไว้ก่อน)ปิดตูดเติมน้ำมันใหม่ เรียบร้อย ไม่มีรั่วซึมครับ ตามที่พี่ลองบอกทุกประการครับ เนียนเลย เดี๋ยวคราวหน้า จะมาอุดหนุนอย่างอื่นครับพี่ลอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน