กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**ขายเลนซ์MORIMOTO MINI H1-Bi XENONและเลนซ์oemติดรถหลายรุ่นถูกๆจ้า ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย dong07
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
มีเลนซ์มาใหม่มากมายหลายรุ่นเลยครับ
Toyota SUPRA มาทั้งโคมเลยครับ มีลูกแก้ว 2 คู่ในโคมเดียวครับ ขนาด 3.3 นิ้ว กับ 2.3 นิ้ว สุดยอดอ่ะ สามารถแปลงใส่ในไฟสูง ไฟต่ำได้เลยครับ สุดคุ้มเพียง
คู่ละ 2500 บาทเท่านั้นได้ 4 เลนซ์ 4 ลูกเลยครับผม
Nissan SILVIA S15 มาทั้งโคมเลยคับ สามารถเอาไปใส่รถ S15 หรือ CEFIRO A31 หรือเอาเลนซ์ไปแปลงใส่รถรุ่นอื่นได้ตามสบายครับ ราคาเพียงคู่ละ 2000 บาทเท่านั้นครับ่
MAZDA 2 มาทั้งโคมอีกแล้วครับท่าน สามารถเอาไปใส่รถได้เลยครับ แถมยังยัดโปรเจคเตอร์กับ ccfl ไว้ให้เรียบรอ้ยแล้วครับ เคลือบโคมหน้าเป็นสีฟ้าอีกตะหาก เจ๋งเว่อร์อ่ะ เอาไปขัดล้างโคมหน่อยไม่กี่บาทเองเนียนเลยครับ แค่โปรเจคเตอร์กับ ccfl แค่นี้ก้อคุ้มแล้วครับ ขายถูก ๆ เพียงคู่ละ 2000 บาทเท่านั้นครับผม
BENZ SLK มาทั้งโคมอีกแล้วครับท่าน เลนซ์ขนาด 3 นิ้ว ใช้หลอด h7 ครับ เอาตัวครอบเลนซ์ไปแปลงใส่สวย ๆ แถมยังเป็น OEM เจ๋งๆ เลยครับผม เพียงคู่ละ 2600 บาทเท่านั้นจ้า
เลนซ์ BENZ E 250 ตัวปัจจุบัน สวยๆครับ เป็นเลนซ์ hid xenon ขนาด 3.2 นิ้ว ใช้หลอด D1S แสงสวยมากครับ ลองดูแสงของรถรุ่นนี้ตามท้องถนนดูครับว่ามันเจ๋งแค่ไหนขายเพียงคู่ละ 3200 บาทครับ ของใหม่โคมคู่ละ ประมาณ แสนกว่าบาทนะครับ อ๊ากกกกกกกกก
รูปเดี๋ยวว่างๆ ถ่ายให้ชมกันนะครับ

ขอขอบคุณพี่จากโคราชที่อุดหนุน เลนซ์ Benz SLK ด้วยครับผม

ขอขอบคุณพี่จากไปรษณีย์หลักสี่ ที่อุดหนุนเลนซ์ Morimoto MINI H1 มากมายครับผม

ขอขอบคุณพี่ AE111 จากคุ้มเกล้าที่อุดหนุนเลนซ์ Morimoto Mini H1 + Xenon 55 W 4300 K + กาวซีลโคมด้วยครับผม :coolly-0024:

ขอขอบคุณพี่ civic เตารีด 4dr คันงาม ที่อุดหนุนเลนซ์ Subaru Imprezsa มากมายครับผม แสงแจ่มถูกใจไปเลยครับผม :coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน