กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขาย Intake RB26 แปลงใส่ RB25

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31495
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31495

เครื่องหมายของความชอบ
Cefiro-Thailand Members
ขายท่อร่วม RB26 แปลงใส่ RB25 พร้อมใช้งานแล้วคับ
หน้าแปลนติดเครื่องและปีกผีเสื้อเป็นของ RB25 เลย เอาลิ้นเดิมมาใส่ได้เลยครับ
แต่ต้องใช้กับหัวฉีดของ RB20 หรือ RB26 หรือ หัวฉีดแต่งเพราะแปลงช่องรับหัวฉีดเป็นช่องเล็ก(มันเป็นอย่างนี้มาจากญี่ปุ่นครับ)
พอดีซื้อมาจะใส่เองแต่ว่า อยากได้แบบเดิมๆมาทำเองมากกว่า

ขายแล้วครับ

ก้อง 0816338175

ไฟล์แนบ

37.9 KB · อ่าน: 493

ผมอ่านไม่ผิดใช่มั้ยว่ามันใส่ 25 .....
ยะๆๆๆๆ อยาก:dribble: แต่งบหมดแล้วอ่ะ:cry::brick::brick:

เงอะๆๆ ใช้หัวเดิมไม่ได้เหรอเนี่ย(ถ้าจะขยับนี่ชุดใหญ่เลยนะเนี่ย)....กรรม..ไม่เป็นไร :sure:
อัพไปก่อนละกันครับ...ปั่นตังค์ก่อนนนนน
:redface:

5555555555+

คนเราอ่ะน๊าา ของมีม่ะยอมใช้ ฮ่าๆๆๆ :coolly-0046:

ขอบของแปลกซะงั้น :rolleyes:

ซื้อปาย เลยก๊าบบบ

หาซื้อปายทำเอง ไม่ได้ราคานี้ นะเอ่ออออ..:coolly-0005:

หรือจะทำแบบน้าก้อง แพงก่านี้อีก ฮ่าๆๆๆๆ
:coolly-0028:

เงอะๆๆ ใช้หัวเดิมไม่ได้เหรอเนี่ย(ถ้าจะขยับนี่ชุดใหญ่เลยนะเนี่ย)....กรรม..ไม่เป็นไร :sure:
อัพไปก่อนละกันครับ...ปั่นตังค์ก่อนนนนน:redface:

ชุดหัวฉีด 20 โบพร้อมราง 1 ชุดราคาไม่แพงหรอกครับ 2,000.-นิดๆๆเอง

ซื้อปาย เลยก๊าบบบ

หาซื้อปายทำเอง ไม่ได้ราคานี้ นะเอ่ออออ..:coolly-0005:

หรือจะทำแบบน้าก้อง แพงก่านี้อีก ฮ่าๆๆๆๆ :coolly-0028:

ขอบคุณคร้าบ มันก้อมีนีสนึงน่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน