กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายA31 J BOเกียร์ธรรมดาแท้ คลัสทองแดงTRD ซันลูป ปัดหลังครบ ของเพียบ ไม่แพงครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย GYOZA
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

GYOZA

Registered
ขายA31 J BOเกียร์ธรรมดาแท้ คลัสทองแดงTRD ซันลูป ปัดหลังครบ
รายละเอียด
ตัวรถปี93
เครื่อง 1 JZ เทอร์โบ
เกียร์ธรรมดาแท้100%
คลัสทองแดง TRD ใหม่ๆ
ซันลูปตรงรุ่น
ปัดหลังแท้ตรงรุ่น
อินเตอร์ RB26 GTR แท้
ท่ออินเตอร์อลูมิเนียมดัดทราย
โบออฟ HKS
กล่องโมปลดล๊อคแล้ว
เบาะ RECARO TOMCAT
วัดบูส HKS
โช๊ค TEIN 4 ต้น
ท่อไอเสีย HKS ทั้งเส้น
ห่วงซิ่ง หนวดกุ้งซิ่ง
เฟืองท้ายเต็ดNISMO
ล้อ RG2 กว้าง9นิ้ว 4ลูก
ยางหน้า 225/40/17 ยางหลัง 255/40/17
วิทยุ2ดิน KENWOOD
คอลโซนเบรคมือตรงรุ่น
ทามเมอร์
หัวเกียร์ไทเทเนี่ยม
พวงมาลัยก้านยกแท้
ชุดแต่ง TBO แท้
รถพร้อมซิ่งครับ ใช้งานกับชีวิตประจำวันได้ครับหรือซิ่งก็สบายครับ
แอร์เย็นเจี๊ยบ ช่วงล่างดี รถบอดี้สวยครับไม่มีชนครับ
สนใจยังไงโทรมาคุยกันครับ สภาพครบๆอย่างนี้ราคานี้หายากนะครับ
ราคา 245000 ต่อรองได้ครับ
สนใจ 081 427 94 07

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน