กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คิดว่า วันมิตติ้งครบรอบ6ปี พี่ต้น a31453 จะ(มีใคร)มา(ด้วย)ไหม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ข้าพเจ้าเป็นคนพาล.... ข้าพเจ้าไม่ใช่ศาล

ขอยาวๆ แต่งานนี้ฟักไม่เกี่ยวน่ะ

ขอนอนดูดีกว่าเหนือกว่า 55++

ขอยาวๆ แต่งานนี้ฟักไม่เกี่ยวน่ะ

ขอนอนดูดีกว่าเหนือกว่า 55++

เข้ามาดู ศาลก็ถือเป็นการสนับสนุน การ........ ผิดด้วยเหมือนกัน

เพราะฉะนั้น ติดเครื่องรอ พอมาแล้วซัดหนี อย่าให้จับได้

เกี่ยวกันมั้ยเนีย

ณ ตอนนี้ ถ้าศาลจะสั่งฟ้อง ก็มี ไอ้เมย์คนตั้งกระทู ไอ้ ออย คนสนับสนุน ได้ 2 คน
ส่วนตู แค่คิด ยังไม่ได้สั่งให้ทำ ศาลอุทรณ์ ยืนตามศานชั้นต้น ยกฟ้อง

ณ ตอนนี้ ถ้าศาลจะสั่งฟ้อง ก็มี ไอ้เมย์คนตั้งกระทู ไอ้ ออย คนสนับสนุน ได้ 2 คน
ส่วนตู แค่คิด ยังไม่ได้สั่งให้ทำ ศาลอุทรณ์ ยืนตามศานชั้นต้น ยกฟ้อง
เกี่ยวไรกะกรูอีกเนี่ย

มึงลงรูปเป้าหมาย ทำให้คนสามารถรับรู้ว่าคนที่โดนกล่าวหาคือใคร ก็เหมือนมึงเป็นคนสมรู้ร่วมคิด กรูคิดแล้วพูด ไอ้เมย์ได้ยินจะเอาใจเลยลงมือทำ มึงเป็นคนให้รูปเป้าหมาย
ก็เหมือนเป็นคนลงมือกระทำ ศาลอุทรณ์ยืนตามศาลชั้นต้น สั่งฟ้องต่อไป จำเลยที่1 คือกรู แค่คิดแล้วพูดออกมา ศาลถือว่ายังไม่ได้ลงมือกระทำ ยกฟ้อง รอศาลฎีกาละกัน

งั้นผมเปิดเลยละกัน...

สนใจพี่สาวแป๋มไหม รุ่นเดียวกะผมเนี้ยแหละ บอกก่อนเลยว่าไม่สวยนะ แต่นิสัยดี ขี้เอาใจ

ถ้าสนใจจะพาไปงานด้วย....

สนใจพี่สาวแป๋มไหม รุ่นเดียวกะผมเนี้ยแหละ บอกก่อนเลยว่าไม่สวยนะ แต่นิสัยดี ขี้เอาใจ

ตักบาตรอย่าถามพระ พระท่านไม่ตอบหรอกว่าอยากฉันอะไร ใส่ ๆมาท่านเลือกเองแหละ

กวนตีนเหมือนน้องสาวป่าวว่ะ
แล้วเค๊าจะเข้ามาอ่านเจอมั๊ยเนี่ย ว่าน้องเขยว่าพี่สาวไม่สวยอ่ะ
555++

เข้าคอสติวก่อนมั๊ย พอถึงเวลาขอเบอร์ มือไม้จะได้ไม่สั่น

จ้า.... เอาตัวให้รอดเสมอต้นเสมอปลายเถอะ พ่อคนเก่ง

เสนอแล้ว....แล้วแต่จะโปรดละกัน

เพื่อนเป็นห่วงนะ ถึงช่วย ถ้าไม่ห่วง กรูแจกเบอร์ให้ไปนานแล้ว...555++

ขอบคุณหลายๆคับ....

ช่วงนี้ ผมว่า ผมควรเหี่ยวแห้งตามลำพังไปก่อนนะ
เหนื่อยละ.... เด๋วจะเอาบิ๊คเป็นอาจารย์บ้าง
เผื่อชีวิตผมต้องหลบๆ ซ่อนๆ บ้าง อาจจะมีสีสันดี

แอ๊......

ช่วงนี้ ผมว่า ผมควรเหี่ยวแห้งตามลำพังไปก่อนนะ
เหนื่อยละ.... เด๋วจะเอาบิ๊คเป็นอาจารย์บ้าง
เผื่อชีวิตผมต้องหลบๆ ซ่อนๆ บ้าง อาจจะมีสีสันดี

แอ๊......
น่ะ มีแทงชื่อผม เดี๊ยเหอะ เดี๊ยเหอะ

คราวนี้จะอ้างว่า อารายดีอีกอ่ะพี่ต้น

เพื่อน หรือ น้อง ที่ทำงานหรือ เพื่อนของแฟน 555

ดูรูปดิสเพลย์มึงแล้ว อืมมม..ตอแหลได้ใจกรูม๊ากกกกก:coolly-0044:

แอ๊......

"เป็นคนดีแล้วมันไม่มีใคร"

:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน