กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะติดแก๊สA33

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kakashi
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

kakashi

Registered
รถเซเฟโร่A33เป็นรถพ่อครับ พ่อบ่นเรื่องค่าน้ำมันครับ
พี่น้องผมมีหลายคน แต่ผมเสนอหน้ารับอาสาไปติดให้(ประจบประแจง)
เลยจะมาสอบถามเพื่อนสมาชิกว่า
ติดแบบไหนดี เอายี่ห้อไรดี สำคัญร้านติดตั้งด้วยครับ ราคาเบื้องต้น
กลัวไปติดเองแบบไม่มีความรู้ แล้วออกมาไม่ดี พ่อคงบ่นผมทุกเมื่อเชื่อวัน

ขอบคุณครับ

ลุงยิ้มเลยครับ แก่เน้น a32 กะ a33 ครับ

ไปติดที่พี่ศิวเดช เชียเจ้าเดียว
เพราะทำกับแกมาแค่คนเดียว กลัวไปทำที่อื่นแล้วเจองานโง่ๆนะครับ
ไม่เคยลองงานที่อื่นครับ

ก่อนนำไปติดแนะนำ เช็คระบบไฟ รอบเดินเบาให้สมบูรณ์ก่อนนะครับ
เปลี่ยนหัวเทียน เช็คสายหัวเทียนให้ชัวร์ เครื่องเดินเีรียบดีมั้ย คอยที่ชอบแตกสำหรับเครื่องยนต์ยี้
ก็จัดการให้เรียบร้อยก่อนนะครับ หม้อย้ำ ว่ามีการอุดตันมั้ย
ไอ้ที่แบบว่า เมื่อก่อน ร้านน้อย ตอนนี้ร้อนขึ้นมา ยังไม่ฮีทเลยไม่สนใจ ทำก่อนไปนะครับ

เพราะถ้ารถเราไม่สมบูรณื ไปติดร้านเทพแค่ไหนก็ งานงอกครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน