กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะทำให้มันเป็น 5รู 114.3 มันงบเท่าไหร่คับ แล้วน่าทำหรือเปล่า

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31798
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31798

Cefiro-Thailand Members
หาแม็กใส่อยู่ ส่วนใหญ่แม็กสวยๆ มันเป็น 5 รู 114.3 ทั้งนั้นเลยคับ เห็นว่าทำสเปเซอร์จากเดิม 4 รู เป็น 5 รู 114.3 ได้ มีใครเคยทำมันกี่ตังค์คับ แล้วการดัดแปลงดังกล่าว มันปลอดภัยน่าทำไหม๊คับ (งบน้อยนะคับ) ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าคับ

ดุมหลังหาซื้อไม่ยากคับ มาพร้อมเบรค32GTS ก็ดี
รึยกแพหลังเลย ก็หมื่นนึง
ได้แพช่วงล่าง เฟืองท้าย เบรค ดุมหลัง
ดุมหน้าเจาะๆพอกๆเอา หาร้านทำดีๆ เดี๋ยวจะออกมาเป็นกะหล่ำปลีแบบผม 555

ดุมหลังก็ซื้อครับของgts ถ้าไม่เปปลี่ยนเบรคก็เจาะรูจานเบรคเป็น5รู
ดุมหน้าเจาะทั้งจานทั้งดุมครับ งบประมาณ ถ้าถอดจานกะดุมหน้ามา และจานหลังมาให้
ก้คิดแค่ค่าเจาะครับก็1000นึงครับ

ดุมหลังก็ซื้อครับของgts ถ้าไม่เปปลี่ยนเบรคก็เจาะรูจานเบรคเป็น5รู
ดุมหน้าเจาะทั้งจานทั้งดุมครับ งบประมาณ ถ้าถอดจานกะดุมหน้ามา และจานหลังมาให้
ก้คิดแค่ค่าเจาะครับก็1000นึงครับ
:eeek: มาเองเลย.........:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน