กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จำหน่ายXENON คุณภาพ ปลีก-ส่ง บริการถึงบ้าน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Cantaloupe
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Cantaloupe

Registered
Cantaloupe Auto Shop โฉมใหม่
ตัวแทนจำหน่าย Xenon คุณภาพ By Xenonsociety โซนรังสิต
เยี่ยมชมได้ที่ https://www.facebook.com/CantaloupeAutoShop
Top Model VA-HID 2,300 บาทพร้อมติดตั้ง
Top Model VA-HID H4 H/L 3,000 บาทพร้อมติดตั้ง
Va Xenon World Lighting ชุดไฟซีนอลคุณภาพสูงให้แสงที่สมจริงแรง สว่างชัดเจน
ชุดนี้งานระดับพรีเมี่ยมเกรดเอ ไฟนิ่ง ไม่กระพริบ แรงสุดๆ รับประกันคุณภาพ 1 ปีเต็ม เสียเปลี่ยนได้ทันที

ชุดกลาง AC-kit
มั่นใจได้ด้วยวงจรไฟขั้นสูง หม้อแปลงใหญ่ไฟนิ่ง ไม่กระตุก แสงสว่างสีไม่เพี้ยน
รับประกันคุณภาพ 1 ปีเต็มครับ ชุดละ 1,800 บาท พร้อมติดตั้ง H4 H/L 2,500 บาท
*มีทุกค่าK 4300K-12000K H1,H4,H4H/L*
ติดตั้งนอกสถานที่ เพิ่ม 200 บาท ครับ

ร้านอยู่ ในหมู่บ้าน บุญฑริก คลอง 4 ซอย 14
สนใจติดต่อ 083-0301017 ออมครับ
( ทำเพราะใจรักครับ ไม่ใช่จำเป็น )
สนใจเป็นตัวแทนจำหน่าย โทรมาครับผมยินดีให้คำแนะนำครับ
**สินค้ารับรองไม่มีวางจําหน่ายในคลองถมแน่ครับ
เป็นสินค้านําเข้าโดยตรงโดยxenon society**

"ภาพ การทดสอบ VA Xenon สังเกตุที่ ความเข้มแสง และสีของแสงนะครับ"
ภาพโชว์1. บัลลาด์ VA ซ้าย ยี่ห้อนึง ขวา ภาพโชว์2. VA ขวา ใต้หวัน ยี่ห้อหนึ่ง ซ้าย
"ภาพถ่ายจริง จากการร่วมทดสอบ By Cantaloupe&Xenonsociety"

ไฟล์แนบ

• VA HID XENON.jpg
    VA HID XENON.jpg
    26.7 KB · อ่าน: 72
  • VA HID XENON1.jpg
    VA HID XENON1.jpg
    22.3 KB · อ่าน: 70
  • Xenon Hid Light Ac1jpg.jpg
    Xenon Hid Light Ac1jpg.jpg
    23.6 KB · อ่าน: 68
  • Xenon Hid Light Ac2jpg.jpg
    Xenon Hid Light Ac2jpg.jpg
    26.7 KB · อ่าน: 72
    68 KB · อ่าน: 70
    69.6 KB · อ่าน: 80
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Va Xenon World Lighting ชุดไฟซีนอลคุณภาพสูงให้แสงที่สมจริงแรง สว่างชัดเจน
ชุดนี้งานระดับพรีเมี่ยมเกรดเอ ไฟนิ่ง ไม่กระพริบ แรงสุดๆ รับประกันคุณภาพ 1 ปีเต็ม เสียเปลี่ยนได้ทันที

ชุดนี้ ติดตั้งเอง ลดได้เท่าไหร่ ครับ 8000K สูง-ต่ำ ทาง PM ก้อได้ครับ

ชุดนี้ ติดตั้งเอง ลดได้เท่าไหร่ ครับ 8000K สูง-ต่ำ ทาง PM ก้อได้ครับ
ติดตั้ง เอง ให้ราคาได้ 2,800 ครับ พร้อมส่งไปรษณีย์ครับ หรือนับรับสินค้าได้ครับ

อัพเดต คร้าบ ถ้าต้องการดูแบบทดสอบว่า VA ดียังไง ทิ้งเมล์ ไว้ได้นะครับ จะส่งให้ดู เดี๋ยวจะเป็นการ ไม่ดีต่อยี่ห้ออื่นครับ ปล.สอบถามพูดคุยได้ครับ ไม่ซื้อไม่ว่ากัน ขอมิตรภาพดีกว่าครับ คนชอบแต่งรถเหมือนๆกัน:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน