กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

วันก่อนคุยกันบอกปล่อยไปแล้ว ตอนนี้เป็นเสี่ยใหญ่เลย
น้าอ๊อดกับลูกเมียสบายดีนะครับ.

สบายดีคับน้า.. ตอนนี้ป๋มกับลูกอยู่ที่พิดโลกคับ

ส่วนคุณภรรเมียยังทำงานอยู่กทม.เหมือนเดิมคับ
:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน