กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตัดแก๊สแล้วเดินเบาไม่ได้

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย AIR
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

AIR

Registered
รนกวนถามอาการ rb 20 bo ติดแก๊สหัวฉีด มาปี นึงแล้ว ตอนนี้เวลาตัดแก๊สแล้วเครื่องดับตอนเดินเบา แต่ตอนวิ่งเร็วไม่มีปัญหา พึ่งมีอาการหลังจากอัดฉีดห้องเครื่องมาครับ
(หม้อต้ม kme glod ):coolly-0007:

รนกวนถามอาการ rb 20 bo ติดแก๊สหัวฉีด มาปี นึงแล้ว ตอนนี้เวลาตัดแก๊สแล้วเครื่องดับตอนเดินเบา แต่ตอนวิ่งเร็วไม่มีปัญหา พึ่งมีอาการหลังจากอัดฉีดห้องเครื่องมาครับ
(หม้อต้ม kme glod ):coolly-0007:

ใช้น้ำมันไม่มีปัญหาครับ

ระบบหัวฉีดแก๊สของอะไรครับ มีโปรแกรมเปิดดูได้มั้ย
ถ้าระบบน้ำมันใช้ได้ ลองกลับไปให้ที่ร้านติดตั้งเช็คระบบแก๊ส
แล้วปรับตั้งการจ่ายแก๊สรอบเดินเบาให้ใหม่ครับ
:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน