กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตามหาของหลายอย่างครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311114
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311114

Cefiro-Thailand Members
2.เบ้าโช๊คหน้าเดิม 1 คู่ ขอยางยังไม่ขาด ลูกปืนยังไม่แตกนะครับ ^^

3.ยางกันน้ำลงห้องเครื่อง ในฝากระโปรงหน้าตรงแผงจิ้งหรีดอ่ะครับ (เรียกไม่ถูก แหะๆๆ)

***ยังหาอยู่นะคับ***

**ใครมีรายการไหน รบกวนโพสราคา หรือรูปด้วยยิ่งดี พร้อมเบอร์โทรติดต่อ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ :coolly-0024:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ผมมีกันชนท้าย TBO2 สีขาว
ตอนซื้อรถมันติดรถมา ไม่ได้ใช้ แต่งานไม่เข้ารูปนะครับต้องแก้
ถ้าสนใจมาเอาไปเลย ให้ฟรีครับ

ผมมีกันชนท้าย TBO2 สีขาว
ตอนซื้อรถมันติดรถมา ไม่ได้ใช้ แต่งานไม่เข้ารูปนะครับต้องแก้
ถ้าสนใจมาเอาไปเลย ให้ฟรีครับ

อุยยยย... ฟรีไม่เอาคับ งั๊นเลี้ยงหมูทะแทนแล้วกันนะคับ คุณกิม :coolly-0003:

ผมเองเพื่อน เอก Civicตาโต ที่กลับสี จากสีเขียวเป็นสีขาวน่ะคับ :coolly-0009:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
อุยยยย... ฟรีไม่เอาคับ งั๊นเลี้ยงหมูทะแทนแล้วกันนะคับ คุณกิม :coolly-0003:

ผมเองเพื่อน เอก Civicตาโต ที่กลับสี จากสีเขียวเป็นสีขาวน่ะคับ :coolly-0009:

ครับ จำได้ครับ ชื่อคุณต๋อยใช่ไหม
ไม่ต้องเลี้ยงอะไรผมหรอก ถ้าสนใจว่างเมื่อไรแวะมาเอาไปได้เลย
ผมก็ไม่รู้เก็บไว้ทำไม ขายก็น่าเกลียดเพราะงานต้องแก้ครับ

ครับ จำได้ครับ ชื่อคุณต๋อยใช่ไหม
ไม่ต้องเลี้ยงอะไรผมหรอก ถ้าสนใจว่างเมื่อไรแวะมาเอาไปได้เลย
ผมก็ไม่รู้เก็บไว้ทำไม ขายก็น่าเกลียดเพราะงานต้องแก้ครับ

คร๊าบบบบ... งั๊น วันไหนจะเข้าไปเด๋วโทรหาล่วงหน้าคับ พอดีเมื่อวานโทรไปแล้ว ไม่มีคนรับสายน่ะคับ :coolly-0010:

พี่ๆเซฟไทยใจดีกันจริงๆฟรีๆเลย:coolly-0009:

:coolly-0009::coolly-0009:

อัพๆๆๆๆ หาต่อไป..

รายการตามนี้คับ ^^

2.เบ้าโช๊คหน้าเดิม 1 คู่ ขอยางยังไม่ขาด ลูกปืนยังไม่แตกนะครับ ^^

3.ยางกันน้ำลงห้องเครื่อง ในฝากระโปรงหน้าตรงแผงจิ้งหรีดอ่ะครับ (เรียกไม่ถูก แหะๆๆ)

4.กระปุกพักน้ำ (ขอขาวๆหน่อยนะครับ อิอิ)

** เบ้าโช๊คหน้าเดิม 1 คู่ ขอยางยังไม่ขาด ลูกปืนยังไม่แตกนะครับ ^^ **

ยังหาอยู่นะคับ หรือจะขายพร้อมโช๊ค ก้อเสนอมาคับ แต่ผมต้องการแค่เบ้าโช๊คน่ะคับ :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน