กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขาย ต้องลอง กล่องจูน E85 E20 รถบ้านรถซิ่ง 2800฿ เท่านั้นจบเลย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย RedDevil
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

RedDevil

Registered
กล่องจูนน้ำมัน+จูนไฟ J"S"BOX จูนไฟคู่กับปรับน้ำมันไปในตัวได้เลย
จะเสียตังเติมน้ำมันแพงๆกันอยู่ทำไม ? ในเมื่อมีกล่องตัวนี้คุมน้ำมัน E20 E85 95 91 โซฮอล ได้ +จูนไฟไปในตัวได้เลย
จะรถซิ่งหรือจะรถบ้าน หรือจะ Na หรือจะ Turbo ก็ใช้ได้จิงไม่ได้โกหก ใส่แล้วรถแรงขึ้นตาม ออคเทน ของน้ำมันด้วยน่ะครับ

2800฿ เท่านั้นเอง พร้อมติดตั้งฟรี บริการติดนอกสถานที่ + ค่าน้ำมันให้ด้วยน่ะครับ
รับประกันกล่องเสียให้ตลอดอายุการใช้งาน เสียเปลี่ยนกล่องใหม่ทันทีไม่มีซ่อม ทุกอาการ

ติดตั้งได้ทุกรุ่นที่เป็นหัวฉีดครับผม
ใช้งานง่ายไม่ยุ้งยากปรับจูนง่าย
สามารถติดตั้งและปรับจูนด้วยตัวเองได้เลย ไม่ต้องพึ่งช่างแม้แต่น้อย
จะใช้น้ำมัน ทั้วๆไป 91 95 โซฮอล ทั้วๆไปก็ใช้ได้เลยครับ เพียงแค่ปิด กล่อง ก็สามารถใช้น้ำมันเดิมตามที่ศูนย์ให้ใช้ได้ปกติ
ไม่ส่งผลต่อเครื่องยนต์แน่นอนผมรับประกัน

หัวฉีดไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนครับผม สามารถใช้หัวฉีดเดิมติดรถได้เลย

สอบถามได้ยินดีให้คำปรึกษาและแนะนำ หรือ สงสัยอะไรถามได้เลยครับ ยินดีให้บริการ ^ ^
095 639 1615 อาร์ท ครับ
Line psp6656

รถผมก็ใช้ทั้ง Na และ turbo สรุปผมว่าผ่านจึงเอามาขาย ให้พี่ๆน้องได้ลองใช้กัน ผมรับประกันว่าคุ้มอย่างแน่นอน

คนใหญ่ดังเซฟไทย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน