กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามเกี่ยวกับระบบไฟครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย xman
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
X

xman

ผมไม่ค่อยได้ใช้รถ รถทิ้งไว้เฉยๆครับ อยู่ๆไฟเบรกติดขึ้นมาเองเลยครับ ทำอย่างงัยก็ไม่ดับต้องถอดหลอดออก เคยเจออาการอย่างงี้
บางมั้ยครับ:verwirrt:

น่าจะเป็นกิ๊ปพลาสติกเล็กๆสีเขียว
ตรงสวิทช์ไฟเบรคมันกรอบแตกหมดอายุ
เปลี่ยนตัวใหม่ก็หาย
ลองดูครับ:redface:
อยู่ตรงขาเบรกเลยหรือป่าวครับ:spiderman:

ใช่แล้ว นอนหงายมองขึ้นไปจะเห็น หรือจะเอาเหรียญ แปะกาวไว้ก็ได้นะ ถาวรเลยทีนี้ 55

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน