กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามเรื่องชุดแข่งหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31235
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31235

Cefiro-Thailand Members
เพื่อนๆครับมีใครรู้บ้างว่าชุดแข่งรถยนต์ซื้อที่ไหนครับ

1.มือสองใช้แล้ว
2.ของใหม่
3.ชุดตัดวัดตัว

3ข้อนี้อะไรก็ได้ครับแต่ถ้าเป็นไปได้ขอข้อ1ครับประหยัดหน่อย
รบกวนหน่อยนะครับเพื่อนๆแข่งอาทิตย์นี้แล้วครับ:mad:

แม้ พี่ ต้น สวรรคืเบี่ยง เรา พี่เอาแต่เสื้อผ้าใช่ไหม อันนี้ ที่ บอก จะเอา มินิ ไปแข่ง ไปที่พัทยา ปะ

แม้ พี่ ต้น สวรรคืเบี่ยง เรา พี่เอาแต่เสื้อผ้าใช่ไหม อันนี้ ที่ บอก จะเอา มินิ ไปแข่ง ไปที่พัทยา ปะ
ใช่ครับบอมตอนแรกว่าจะใช้ชุดมอไซค์แต่เค้าไม่ให้แข่งอ่ะสิ
เลยต้องหาด่วนเลย:byebye:

อย่าลืมเอาถุงน่องคลุมหน้าด้วยนะ
เด๋วคนจำได้
แอ๊...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน