กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามเรื่องโช๊ค

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31590

Cefiro-Thailand Members
Registered
ถามเรื่องโช๊ค

คือพอดีโช๊คพังแล้ว(คู่หน้าด้านขวา)เลยอยากทราบว่า
1.ใช้รถทุกวัน
2.ไม่เน้นโหลดรถเพราะเป็นเซล์ล
3.เอาแบบกลางๆ ( คุณภาพนะ+ราคาด้วยนะครับ )
4.ของมือ 1 กับมือ 2
5.สปริงใหม่หรือเก่า

ช่วยแนะนำทีซิครับควรเลือกใช้แบบได แล้วไอ้ บอลจ๊อยส์มันคืออะไรนะครับ ยังไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้เลย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ:confused:

เล่นโช้คเดิมโรงงานเลยครับมือสองสภาพดีๆ มีตังก็เบิกศูนย์เลย ครับโพ้มมมม

KYB EXCEL G ฟิลลิ่งใช้ได้
นุ่ม ๆ หนึบ ๆ คล้าย ๆ โช๊คไฟฟ้าปรับ sport

มีโช๊คไฟฟ้าหน้าขวาใหม่ๆอยู่ข้างนึงครับน้องอ้ำ
อยากประหยัดตังก็เอาไปใช้ประคองตัวไปก่อนได้ครับ
ของฝากไว้กับตาออยแล้วครับ

แพงโคตรๆเลยอะ 555

มีโช๊คไฟฟ้าหน้าขวาใหม่ๆอยู่ข้างนึงครับน้องอ้ำ
อยากประหยัดตังก็เอาไปใช้ประคองตัวไปก่อนได้ครับ
ของฝากไว้กับตาออยแล้วครับ
ขอบคุณครับพี่เขียดเดี๋ยวติดต่อไปครับ

<!-- / message -->

มีปัญหาเหมือนกัน กำลังคิดไม่ตก แต่ถ้าคิดตกก็คง ซ้อใหม่คุ่หน้า ค้ายาบ้า 4350 คับ