กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทำโทษมันยังไงดีa31600มันหลอกให้ไปรอ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31333
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แหว่ะ พวกขี้เมา :biggrin:
ที่ตกน้ำ ไม่ได้เมาซะหน่อย
แค่จะเดินข้ามบ่อปลาไปหาน้องไอจู๊ซมัน
เห็นไม้พาดเอาไว้ นึกว่าเป็นสะพาน
เลยลองเอาขาแหย่ ๆ ดู
ก้อพอไหว พอทิ้งน้ำหนักไปก้อโครม !!!!
ตกน้ำกันไปตามระเบียบ...

เออ เดี่ยวนี่ ผมไม่สนิทกับพวกนายแล้วสิ มีไรไม่ชวน ผมจะได้ตัดขาดกับพวกท่านไปเลย

ขอยอมรับความผิดทั้งหมดครับ เมื่อวาน นี้ กว่าจะจูนรถเสร็จ ก็เกือบเช้า ผม อยากไปเจอพวกพี่ นะ คิดถึงมากๆ แต่ผม ก้อบอกแล้ว ถ้า ฝนตกผมไปได้แน่นอน แต่ เมื่อคืนฝนไม่ตก + กับ ต้อง คอยจูน รถ และก่อนไปจุน พวกทีมงาน ก้อ ดัน ขอ นั่ง กินข้าวก่อนอีก กว่าจะได้จูน ก้อ เกือบ เที่ยงคืน อ่ะครับ ยังไงขอโทษ ด้วย ครับ วัน หลัง ขอ โอกาศผมแก้ตัวใหม่ สักครั้ง โอเค ไหม

อย่าไปเชื่อ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน