กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้องใหม่ขอสอบถามเรื่องรีโมท ของเซฟิโร่ครับครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Leonet
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Leonet

Registered
ไปได้เซฟิโร่ A32 ท้ายแยกมาคันนึงครับ ตอนนี้เข้าอัพเกรดอยู่ เปลี่ยนเครื่องเป็น 2500 ทำสีใหม่ น่าจะออกได้ช่วงกลางเดือนกรกฎาคมนี้ อยากจะสอบถามพี่ๆสมาชิกเรื่อง รีโมทครับ
รีโมทที่ได้มาตอนนี้เป็นรุ่นนี้ครับ

สามารถที่จะเปลี่ยนให้เป็นแบบ Flip Key ได้ไหมครับ เพราะรีโมทของเดิมเน่าหมดแล้ว
ผมสะดวกแถวชลบุรี หรือระยองครับ พี่ๆท่านใดรู้แนะนำให้ทีนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน