กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้าน Cef@Korat ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31870
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31870

Cefiro-Thailand Members
บ้าน Cef@Korat ครับ..

ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับแต่ไม่ทราบว่าในโคราชมีสมาชิกท่านใดอยู่บ้าง อย่างวันนี้ 28/11/08 มีเซฟฯขับตามหลังมา 1 คัน ไม่ทราบเป็นใครรู้อีกทีก็ตอนพี่ท่านแซงไปแล้วมี
โลมาน้อยอยู่ข้างหลัง กะจะตามไปทักทายสักหน่อยแต่ติดไฟแดงอยู่ แถมรถไม่แรงตามไม่
ทันด้วย รถพี่เค้าทะเบียน กทม.ครับ
ปล.หากมีสมาชิกท่านใดอยู่ในโคราชติดต่อผมหน่อยนะครับ ที่ 081-9990166 (Ball) อยากรู้จัก
<!-- / message -->

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ไม่ได้อยู่โคราชอ่ะ แต่ตา ยาย อยู่โคราช เหอๆๆ

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

แวะมาดูเห็นวันก่อนไปเจอใน Cef Phuket ง่ะ :biggrin:

แวะมาดูเห็นวันก่อนไปเจอใน Cef Phuket ง่ะ :biggrin:
กะบอกแล้วงัยมือใหม่หัด กระทู้ ยังมะเก่งเลยแต่ตอนนี้เริ่มจะเป็นงานแล้วคร๊าบ:redface:

ผมก็ผ่านบ่อย ๆ นะ

แต่ไม่ได้เอาเซฟไป

นั่งรถทัวร์ผ่านซะส่วนใหญ่

คงได้เจอกันครับ

เด๋วผ่านแล้วจะโทรไปให้พาผมไปหาไรอร่อย ๆ กินกัน

อิอิ

สู้ ๆ นะคั๊บ น่าจะมีหลายคัน

ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับแต่ไม่ทราบว่าในโคราชมีสมาชิกท่านใดอยู่บ้าง อย่างวันนี้ 28/11/08 มีเซฟฯขับตามหลังมา 1 คัน ไม่ทราบเป็นใครรู้อีกทีก็ตอนพี่ท่านแซงไปแล้วมี
โลมาน้อยอยู่ข้างหลัง กะจะตามไปทักทายสักหน่อยแต่ติดไฟแดงอยู่ แถมรถไม่แรงตามไม่
ทันด้วย รถพี่เค้าทะเบียน กทม.ครับ
ปล.หากมีสมาชิกท่านใดอยู่ในโคราชติดต่อผมหน่อยนะครับ ที่ 081-9990166 (Ball) อยากรู้จัก
<!-- / message --]

หวัดดีคับคุณบอล หวังว่าคงน่าจะจำกันได้ ผมขับCEFดำ เคยทำงานอยู่ที่ฮอนด้า เราคงได้เจอรถกันบ่อยๆ แต่ก็ยังไม่เคยทักทายกันอย่างเป็นทางการซะที ชอบรถคุณบอลนะคับ เคยฝากให้แฟนถามเรื่องชุดแต่งที่คุณใส่อยู่ เก็บตังอีกไม่นานรถจะใส่URASมาขอถ่ายรูปคู่กัน

หวังว่าคงจารู้จักโลมาขี้เมาแห่งโคราชกันนะ...555555...:biggrin:

ผมกำลังจะบอกเลย น้าอ๊อดยกให้น้ากิ๊ฟ เค้าเป็นประธานไปเลยรับรอง มาวว ทุกงาน อิอิ:byebye:

ผมกำลังจะบอกเลย น้าอ๊อดยกให้น้ากิ๊ฟ เค้าเป็นประธานไปเลยรับรอง มาวว ทุกงาน อิอิ:byebye:
รับทราบค๊าบบบบบบ...:brick: :biggrin:

..ว่าแต่รูปในไอค่อนน้านี่แหร่มจางเรยยย.. อูยยยยยย...:dribble: :wink:

หวัดดีคับคุณบอล หวังว่าคงน่าจะจำกันได้ ผมขับCEFดำ เคยทำงานอยู่ที่ฮอนด้า เราคงได้เจอรถกันบ่อยๆ แต่ก็ยังไม่เคยทักทายกันอย่างเป็นทางการซะที ชอบรถคุณบอลนะคับ เคยฝากให้แฟนถามเรื่องชุดแต่งที่คุณใส่อยู่ เก็บตังอีกไม่นานรถจะใส่URASมาขอถ่ายรูปคู่กัน

ยินดีรู้จักคับ แต่ผมไม่ค่อยเห็นรถคุณเลยช่วงนี้ เจอที่ไหนทักทายได้เลยน่ะจะได้คุยกัน ในส่วนของสมาชิกที่ cef@korat เร็วๆนี้ จะมีการพบปะสังสรรค์กันเล็กๆ (ครั้งที่2แล้ว) ลอง
ติดตามหรือโทรสอบถามได้คับ ยินดี ยินดี ที่ได้รู้จัก :redface:

ลองตามหาน้ากิ๊ฟท์ a31301 กะเบียร์ a31550 มาร่วมก๊วนด้วยดิคั๊บ

ลองตามหาน้ากิ๊ฟท์ a31301 กะเบียร์ a31550 มาร่วมก๊วนด้วยดิคั๊บ

ขอบคุณครับ
กะเบียร์ผมได้พูดคุยทักทายกันแล้ว ส่วนน้ากิ๊ฟท์ เจอบนถนนแล้วยังไม่ได้ทักทายกัน
ในส่วนของ cef@korat ก็ได้ปรึกษากับ เบียร์ ดูอยู่เหมือนกัน คงจะได้เจอกันเร็วๆนี้เป็นแน่:byebye:

รับทราบค๊าบบบบบบ...:brick: :biggrin:

..ว่าแต่รูปในไอค่อนน้านี่แหร่มจางเรยยย.. อูยยยยยย...:dribble: :wink:

ผมมองเองทุกวันยังหวั่นๆ เลยครับน้า อูยยยยยย:byebye:

น้ากิ๊ฟนั่นแกเก๋าสุดแล้ว ยกให้แกไป ..น้องเบียร์ อดีตก็อยู่กลุ่ม บางแสน สติกเกอร์ยังอยู่ แต่ย้ายมาอยู่ครบุรีก็น่าจะรวมตัวกันใหม่ได้ บ้านแม่ผมอยู่โคราชจะไปทุกๆ3 เดือนเห็นเซฟแรงๆหลายคันที่โคราชนี่ก็มีร้านเซียงกงใหญ่ๆหลายร้านเลยล่ะ..ก็ค่อยๆรวมตัวสมัครเข้ามาได้น่ะกการก่อตั้งไม่ยากต้องใช้เวลา และรักในสิ่งเดียวกันจริงๆ จึงจะเหนียวแน่นได้ ที่สำคัญ ต้องเสียสละและใจกว้าง เวลามีมิตติ้งใหญ่ที่กทม.ก็จะได้เข้ามาพบปะกัน

อิสานเหมือนกัน เชฟโคราชมาเยี่ยมเยียนเซฟอุบลฯมั่งจิคับ
หรือนัดเจอกันที่สนามที่ขอนแก่นก็ได้นิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน