ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศกิจกรรม Motor Expo วันที่ 9 ธันวาคม++

พี่เก้งไม่ได้ออน msn อะครับ ยังไม่ได้คุยอะไรกันเค้าเลยอ่า

มะมีรถคับคงซื้อมะทันแต่จาไปดูเค้าอะคับชอบ

งานนี้หวังอย่างยิ่งว่าจะได้ไปพบปะพี่ น้องcef-thai
หวังว่าถึงวันงานรถคงไม่เกเร:coolly-0033:
ส่วนเสื้อตัวที่ได้รับ xl ใส่ไม่จุครับ:coolly-0023:
แร้วจะรอให้ถึงวัน:coolly-0032:

คิดอีกที 1000 กม.จากบ้านถึงงานน่าคิด
ใครช่วยค่าแก็สมั่งเนี่ย:coolly-0044:

เอ่อขอโทษครับ ที่ตอบไปมันของปี 2008 นะครับ

เดี๋ยวจะหลงวันกัน555

ของปี 2009 อันนี้ 555
ล้างให้ดี ขัดสีให้หล่อ แล้วรอไป
Motor Expo ธันวาคมนี้ "

ที่เมืองทองธานี ถ.แจ้งวัฒนะ

รวมตัวฝูงโลมา
แห่ง Cefiro-Thailand

10 ธันวาคม 2552 เวลาตั้งแต่ 16.30 น. - 21.30 น.
รับบัตรฟรีเข้าชมงาน Motor Expo ที่คณะทำงานชมรมหน้างานครับ

ล้วเจอกันทุกท่านครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/27787

ใส่เสื้ออะไรครับ....

ปล.เจ้าม่วงยังไม่สมบูรณ์ แต่ยังไงก็จะลากสังขารเจ้าม่วงไปให้ได้ไกล้บ้านหน่อย....
A31499 555+++ ผม ชอบ คำ ว่า ลากสังขาร ของพี่ จังเลย อะ
ขำ ขำ นะพี่นะ:coolly-0046:

ไป ฉันไปด้วยคน ไปไปด้วยคน ไปด้วยคนไม่บ่นอยู่แล้ววว
ถ้าไปถึงยังงัยก้อฝากพวกพี่ทักทายกันบ้างนะค๊าบบ แล้วเจอกัน:coolly-0023:

งัดกระทู้นี้ขึ้นมาเด้วสมาชิกคงสับสน เพราะพี่เองก็งง.อยู่นึกว่าเจ้าออยเลื่อนเป็นวันที่ 9 ซะแว้วไม่แจ้งพี่...

ไป ฉันไปด้วยคน ไปไปด้วยคน ไปด้วยคนไม่บ่นอยู่แล้ววว
ถ้าไปถึงยังงัยก้อฝากพวกพี่ทักทายกันบ้างนะค๊าบบ แล้วเจอกัน:coolly-0023:

Cef yongคนแถวบ้านผม เขามีรถคันเดียวแต่อยากไปหลายคนนนนนน ไปได้ป่ะคับ ฮิ ฮิ ฮิ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน