กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศค่อนข้างแน่นอน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31035
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผมอ่านหนังสือ RACE เมื่อวานเห็นลงประกาศว่า 19.xx ครับ:byebye:

เรียนเชิญสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และบุคคลทั่วไปที่สนใจเข้าร่วมการแข่งขันควอเตอร์ไมล์ โดยชมรม Cefiro-Thailand กำหนดวันเสาร์ที่ 21 มีนาคม 2552 ณ สนามเทพนคร มหาชัย ตั้งแต่เวลา 08.00 น.เป็นต้นไปตลอดวัน (เริ่มเปิดให้ซ้อมวิ่งตั้งแต่เวลา 09.00 น.)
รุ่นที่เปิดให้ลงแข่งขันมีดังนี้
รุ่นแบร๊คเก็ต มี 6 รุ่น
19.xx 18.xx 17.xx 16.xx 15.xx 14.xx 13.xx
(ผู้เข้าแข่งขันเป็นสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไป)
รุ่น NA ยางเรเดียล 2 รุ่น AUTO และ M/T
(ผู้เข้าแข่งขันเฉพาะสมาชิกชมรม)
รุ่น LPG
(ผู้เข้าแข่งขันเฉพาะสมาชิกชมรม)
รุ่น OPEN

กรณีเพิ่มรุ่นอื่น เช่น แบร๊คเก็ต 20.xx ถ้ามีผู้สนใจสมัครร่วมแข่งขันมากกว่า 4 คันก็เปิดให้มีการแข่งขันครับ

ค่าสมัครการแข่งขัน
รุ่นละ 400.-บาท สมัคร 3 รุ่น คิดที่ 1,000.-บาท
(สอบถามเพิ่มเติมหรือสมัครแข่งขันได้ที่เก๋ K-Sport 081-821-8310 หรือที่สนามก่อนทำการลงแข่งขัน)

สำหรับรายการแจกรถ Cefiro เป็นการแข่งขันในช่วงเวลาประมาณ 20.00 น. รุ่นแบร๊คเก็ต 20.xx ผู้สนใจลงแข่งขันรับสมัครทั้งสมาชิกชมรมและบุคคลภายนอกคิดค่าสมัคร เบอร์ละ 1,800.- (คันหนึ่งจะลงกี่เบอร์ก็ได้) และก็ไม่จำเป็นต้องใช้รถ Cefiro ลงแข่งขัน ใช้รถรุ่นไหนก็ได้ครับ

ปล.ขอความร่วมมือสมาชิกชมรมทุกท่านด้วยครับ
สำหรับสมาชิกแต่ละโซนขอความร่วมมือ จัดรถทำการลงแข่งขันอย่างน้อยโซนละ 5-6 คันด้วย มิฉะนั้นต่อไปทางชมรมอาจงดกิจกรรมนี้นะครับ ถ้าหากสมาชิกมิได้ให้ความร่วมมือ ขอบคุณครับ<!-- / message --><!-- sig -->

อื่มอย่างว่าอะป๋า Cef-thai.ให้เป็นดาราใด้เลยนะเนี๊ยะ
งานเข้าเยอะจริง:biggrin:
+ ------------------------------------------ +
7 มีนาคม 2552 Meeting โดยกลุ่ม Cef@Bansean
8 มี.ค.2552 ร่วมถ่ายทำรายการ TV สนามดริฟท์หลังซีคอนฯ

21 มี.ค.2552 งานควอเตอร์ไมล์ สนามเทพนคร
3 เม.ย.2552 Moter Show ไบเทคบางนา

สนามมันอยู่ที่ไหนอ่ะคับ....ช่วยบอกทีไม่เคยไป..อิๆ..ขอบพระคุณอย่างสูง

เรียนเชิญสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และบุคคลทั่วไปที่สนใจเข้าร่วมการแข่งขันควอเตอร์ไมล์ โดยชมรม Cefiro-Thailand กำหนดวันเสาร์ที่ 21 มีนาคม 2552 ณ สนามเทพนคร มหาชัย ตั้งแต่เวลา 08.00 น.เป็นต้นไปตลอดวัน (เริ่มเปิดให้ซ้อมวิ่งตั้งแต่เวลา 09.00 น.)
รุ่นที่เปิดให้ลงแข่งขันมีดังนี้
19.xx 18.xx 17.xx 16.xx 15.xx 14.xx 13.xx
(ผู้เข้าแข่งขันเป็นสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไป)
รุ่น NA ยางเรเดียล 2 รุ่น AUTO และ M/T
รุ่น LPG
รุ่น OPEN

กรณีเพิ่มรุ่นอื่น เช่น แบร๊คเก็ต 20.xx ถ้ามีผู้สนใจสมัครร่วมแข่งขันมากกว่า 4 คันก็เปิดให้มีการแข่งขันครับ

รุ่นละ 400.-บาท สมัคร 3 รุ่น คิดที่ 1,000.-บาท
(สอบถามเพิ่มเติมหรือสมัครแข่งขันได้ที่เก๋ K-Sport 081-821-8310 หรือที่สนามก่อนทำการลงแข่งขัน)

สำหรับรายการแจกรถ Cefiro เป็นการแข่งขันในช่วงเวลาประมาณ 20.00 น. รุ่นแบร๊คเก็ต 20.xx ผู้สนใจลงแข่งขันรับสมัครทั้งสมาชิกชมรมและบุคคลภายนอกคิดค่าสมัคร เบอร์ละ 1,800.- (คันหนึ่งจะลงกี่เบอร์ก็ได้) และก็ไม่จำเป็นต้องใช้รถ Cefiro ลงแข่งขัน ใช้รถรุ่นไหนก็ได้ครับ

ปล.ขอความร่วมมือสมาชิกชมรมทุกท่านด้วยครับ
สำหรับสมาชิกแต่ละโซนขอความร่วมมือ จัดรถทำการลงแข่งขันอย่างน้อยโซนละ 5-6 คันด้วย มิฉะนั้นต่อไปทางชมรมอาจงดกิจกรรมนี้นะครับ ถ้าหากสมาชิกมิได้ให้ความร่วมมือ ขอบคุณครับ<!-- / message --><!-- sig --]
แล้วของรางวัล หรือเงินรางวัล ของผู้ที่แข่งชนะ
ในรุ่นนั้นๆ หรือลำดับนั้นๆ มีอะไรบ้างคับ
ถ้ารู้หรือมีข้อมูล แจ้งไว้ก็ดีเหมือนกันนะคับ
เพื่อกระตุ้นความสนใจ

รุ่น LPG
รุ่น OPEN

สำหรับสมาชิกแต่ละโซนขอความร่วมมือ จัดรถทำการลงแข่งขันอย่างน้อยโซนละ 5-6 คันด้วย มิฉะนั้นต่อไปทางชมรมอาจงดกิจกรรมนี้นะครับ ถ้าหากสมาชิกมิได้ให้ความร่วมมือ ขอบคุณครับ<!-- / message --><!-- sig --]
สมัคร 3 รุ่น คิดที่ 1,000.-บาท รวมรุ่นรุ่นแบร๊คเก็ต 20.xx วิด้วยหรือเปล่า

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ทำรถเสร็จพลาดมาหลายสนามแล้ว

สนามนี้จะพลาดป่าววะเรา

หวัดดีครับทุกๆคน

เชดการช่าง เดิม

ไฟล์แนบ

177.8 KB · อ่าน: 313
งานเฉพาะ เซฟไทยหรอครับ เพื่อนฝากถามมาครับ เฉพาะคนที่มีรหัสใช้ป่าว A31.... รบกวนด้วยครับ แล้วปิดลงทะเบียนกี่โมงครับ ขอบคุณครับ

ผมไปสมัครหน้างานได้เลยใช่มั้ยครับ

คืออยากจะลองซ้อมดูเวลารถตัวเองหาค่าเฉลี่ยเวลาก่อนแล้วค่อยสมัครอะครับ เพราะรถผมตอนนี้สภาพนี้ไม่รู้มันวิ่งอืดไปเท่าไหร่แล้วอะครับ

แต่ที่แน่ๆ ลงรุ่น LPG แล้วครับ 1 รุ่น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน