กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ การสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
ประกาศแจ้งสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไป
การสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand ได้มีการปรับปรุงใหม่เพื่อให้สอดรับกับสภาวการณ์ปัจจุบัน จึงขอเรียกเก็บการสมัครสมาชิกอัตราเดียว 500.- บาท
โดยผู้สมัครสมาชิกจะได้รับสติกเกอร์ชมรมพร้อมเลขรหัสสมาชิก 1 ชุด และเสื้อชมรม 1 ตัว และได้รับสิทธิการใช้งานเว็ปชมรมในฐานะสมาชิกครับ
ทั้งนี้ตั้งแต่วันที่ 16 กันยายน 2553 เป็นต้นไป
จึงประกาศมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
รายละเอียดการสมัคร
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353
ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Re: ประกาศการสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand

รับทราบทั่วกันครับ

Re: ประกาศการสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand

รับทราบคับกะจะสมัคร 250 ซะหน่อย ตังไม่ค่อยมี

รับทราบคับกะจะสมัคร 250 ซะหน่อย ตังไม่ค่อยมี
เหมือนกันแหละคั๊บ
คิดซะว่าอีก 250 เป็นค่าเสื้อแร้วกันนะ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เหมือนกันแหละคั๊บ
คิดซะว่าอีก 250 เป็นค่าเสื้อแร้วกันนะ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:
เสื้อสวยครับใส่สบาย.....

อยากจะไปสมัครที่มิตติ้ง ต้องทำยังไงอะ คับ -*-....

อยากจะไปสมัครที่มิตติ้ง ต้องทำยังไงอะ คับ -*-....
ก็ต้องไปมิตติ้งสิคับ...อย่าลืมใบเกิดนะ ใช้ในการสมัคร

....ใบเกิด.... ต้องเอาไปด้วยจิงเหรอ..
แล้วมิตติ้งเมื่อไร คับ

....ใบเกิด.... ต้องเอาไปด้วยจิงเหรอ..
แล้วมิตติ้งเมื่อไร คับ
ถ้าสมรสแล้ว ให้นำทะเบียนสมรส พร้อมรูปถ่ายภริยา
มาด้วยนะคับ ส่วนมิตติ้ง เดือนหน้านี่เรามีมิตติ้งของทางกลุ่ม
บางแสน สนใจจะร่วมเดินทางไปด้วยกันมั๊ยคับ

สนใจ คับ ไปกันวันไหน ยังไงช่วย โพส บอกด้วย คับ

สนใจ คับ ไปกันวันไหน ยังไงช่วย โพส บอกด้วย คับ
ไปกันวันที่ 8 พฤศจิกายน ตามลิงค์นี้นะคั๊บ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/13160
ส่วนการสมัครสมาชิก ก้อดูลิงค์นี้นะคั๊บ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/441&page=20

ชื่อ..เนนะคับ...ใครอยู่แถวบางกะปิ-ราม-ลาดพร้าว-มาคุยกันนะคับอยากมีเพือนๆอิอิ
เครื่อง2Jz Vvt-i*ดีมะคับมันประหยัดน้ำมันดี-อยากถามว่ามันจะแรงมะช่วยตอบทีนะคับ

อยากสมัครสมาชิกอะคับ
ผมอยู่แถวราม ไปสมัครกะใครแถวๆนี้ได้ป่าวคับ(ว่าแต่มีอยู่แถวๆนี้มั้ยเนี่ย)

ผมอยู่ชลบุรี ช่วยบอกรายละเอียดหน่อยครับ ว่าผมจะสมัครกับใครได้คับ
ขอบคุณมาก

พี่ช่วยบอกผมหน่อย ผมอยู่ชลบุรี นี่จะไปสมัครกับใครได้มั่ง แล้วเอาอะไรมั่ง
ขอ่บคุณคับ

ลองโทรคุยกับป๋ายส A31623 ประธานกลุ่มบางแสน โทร.081-945-8622

ผมอยากสมัคร

ผมอยากสมัครเข้าชมรม
อยากไปมิตติ้งด้วยครับ
อยากทราบว่าวันที่ 21 มีนาคม ที่เทพนคร
ผมไปสมัครที่นั่นได้ไหมครับแล้วได้เสื้อเลยปล่าว
ใครรู้ช่วยโพสหน่อย

Re: ผมอยากสมัคร

ผมอยากสมัครเข้าชมรม
อยากไปมิตติ้งด้วยครับ
อยากทราบว่าวันที่ 21 มีนาคม ที่เทพนคร
ผมไปสมัครที่นั่นได้ไหมครับแล้วได้เสื้อเลยปล่าว
ใครรู้ช่วยโพสหน่อย

ได้ครับ ไปสมัครที่สนามเลย..
สมัครปุ๊บรับสติกเกอร์+เสื้อปั้บเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน