กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ การสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
มีคนบอกว่าซื้อมาก้อต้องซ่อมอย่าซื้อเลย ก้อฟังไว้แต่ชอบไปแล้วทำงัยได้
ถ้าไม่ใช่รถป้ายแดงออกห้าง
ยังไงก็ต้องดูแลซ่อมแซมทุกรุ่นนั่นแหละคับ

ขอบคุณคุณออยที่แจ้งให้ทราบกำลังรอของที่จะส่งมาให้อยู่ครับขอบคุณครับผม

หลังบ่ายเป็นต้นไป เพราะก่อนเที่ยงยังไม่ตื่น..
ปล.เที่ยงวันยังไม่ตื่น เที่ยงคืนยังไม่หลับ

น้าออยแกเป็น"โลมาราตรี"... :coolly-0017::coolly-0028:
หึ ๆ เพิ่งมาเห็น...
:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

มีคนบอกว่าซื้อมาก้อต้องซ่อมอย่าซื้อเลย ก้อฟังไว้แต่ชอบไปแล้วทำงัยได้
เบนซ์ BMW โรสลอยด์ เฟอร์รารี่ ก้อต้องซ่อมครับ
รถที่ไม่ต้องซ่อมคือรถที่ไม่ได้ใช้งาน ก้อแค่นั้น

หึ ๆ เพิ่งมาเห็น...
:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

เบนซ์ BMW โรสลอยด์ เฟอร์รารี่ ก้อต้องซ่อมครับ
รถที่ไม่ต้องซ่อมคือรถที่ไม่ได้ใช้งาน ก้อแค่นั้น
เหมือนกันเลยคร้าบบบบ

แก้ไขล่าสุดโดย mod:
เพิ่งได้เซฟิโร่มาคับสนใจอยากเข้าชมรมด้วย ปรกติผมใช้สกายลาย อาร์ 30
ชื่อวินคับ สังกัด DEMONTRACK บ้านอยู่สมุทรปราการ ^^

เพิ่งได้เซฟิโร่มาคับสนใจอยากเข้าชมรมด้วย ปรกติผมใช้สกายลาย อาร์ 30
ชื่อวินคับ สังกัด DEMONTRACK บ้านอยู่สมุทรปราการ ^^
พบกันที่งานมิตติ้งที่ MOTOR EXPO ที่เมืองทองธานีครับ
วันศุกร์ที่ 7 ธันวาคม ตั้งแต่บ่ายโมงเป็นต้นไป
ปล.ชาวเซฟปราการครับ มารับเพื่อนไปดูแลหน่อย

ฮยากได้สติกเกอจังคับ. เมื่อใหร่จะมีโอกาสน้อ
สวัสดีคับพี่ๆ. ผม พี คับ ขอฝากตัวด้วยคับ. เมือปี่แล้วใด้ไปร่วมงาน ครบรอบ9ปี ด้วยคับ. อบอุ่นมาก ใกับพี่ๆA31Club แต่ ยังไม่ได้สมัครสมาชิกด้วยเลยคับ

มาใหม่ครับ ชื่อดิษฐ์ครับ A31 สีน้ำตาล อยู่มีนบุรี กะ คอนโดลุมพินีรามอินทรา

สวัสดีครับ เจฟครับ อยู่แถวนนท์ id line 5882024 พึ่งได้ cefมาเหมือนกัน อยากเจอสมาชิก ขอความรู้ ฝากตัวด้วยครับ

ยินดีต้องรับทุกท่านคับ เร็วๆนี้เราจะมีนัดเจอพูดคุยสังสรรค์
รวมถึงรับประทานอาหารร่วมกัน หรือที่เรียกว่า มิตติ้ง รอการแจ้งข่าวสาร
ได้ที่นี่ เร็วๆนี้คับ ขอบคุณคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน