กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ การสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: ประกาศการสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand

อยากสมัคร สมาชิกเหมือนกันครับ ต้องทำอย่างไรบ้างคร้าบผม ขอบคุณคร้าบ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ผมสมัครไปแล้วแต่ยังไม่ได้รับเอกสารเลย รอต่อไปๆ
ยังไงรบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

อยากสมัคร สมาชิกเหมือนกันครับ ต้องทำอย่างไรบ้างคร้าบผม ขอบคุณคร้าบ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353

ลองอ่านดูก่อนนะคับ...ถ้ารับเงื่อนไขนี้ได้ก็เชิญมาทำความรู้จักกัน

ผมสมัครไปแล้วแต่ยังไม่ได้รับเอกสารเลย รอต่อไปๆ
ยังไงรบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

สมัครกันใครที่ไหน..เอกสารใบสมัครส่งไปที่ใคร...คณะทำงานเค้าจะได้ตามเรื่องได้คับ

ปล...วันนี้ว่างเลยเข้ามาตอบให้เฉยๆนะ....ตอบผิดตอบถูกอย่ามาว่าข่อยเด้อ...

ผมสมัครโดยส่งเอกสารไปทางไปรษณี(Ems)ครับ
ส่งไปตามมราอยู่นี่ครับ
นายจำลอง พวงบุบผา บริษัทไปรษณีย์ไทย จำกัด (ฝ่ายระบบการควบคุมภายใน) 111 ถ.แจ้งวัฒนะ หลักสี่ กรุงเทพฯ 10210-0299

ประมาณ2อาทิต ยังไม่ได้เอกสารครับ
นายภาณุวัฒน์ แก่นจันทร์
91/458 ม.6 แสมดำ บางขุนเทียน พระราม2 กทม. 10150

รบกวนด้วยครับ

ผมสมัครโดยส่งเอกสารไปทางไปรษณี(Ems)ครับ
ส่งไปตามมราอยู่นี่ครับ
นายจำลอง พวงบุบผา บริษัทไปรษณีย์ไทย จำกัด (ฝ่ายระบบการควบคุมภายใน) 111 ถ.แจ้งวัฒนะ หลักสี่ กรุงเทพฯ 10210-0299

ประมาณ2อาทิต ยังไม่ได้เอกสารครับ
นายภาณุวัฒน์ แก่นจันทร์
91/458 ม.6 แสมดำ บางขุนเทียน พระราม2 กทม. 10150

รบกวนด้วยครับ
ตั้งแต่วันจันทร์เป็นต้นไปจะเริ่มทะยอยส่งของให้นะครับ

ตั้งแต่วันจันทร์เป็นต้นไปจะเริ่มทะยอยส่งของให้นะครับ

พี่ติ่งครับ a31239 เชียงราย อยากได้สติ๊กเกอร์และเสื้อชมรมอะครับ ตัวเก่าใส่ไม่ได้แล้วตัวเล็ก ถ้าได้ขอตัวใหญ่ๆนะครับ แล้วจะให้โอนเข้าบัญชีบอกด้วยนะครับ:coolly-0023:

พี่ติ่งครับ a31239 เชียงราย อยากได้สติ๊กเกอร์และเสื้อชมรมอะครับ ตัวเก่าใส่ไม่ได้แล้วตัวเล็ก ถ้าได้ขอตัวใหญ่ๆนะครับ แล้วจะให้โอนเข้าบัญชีบอกด้วยนะครับ:coolly-0023:
รับทราบครับ PM เลขที่บัญชีให้แล้ว
ส่วนเสื้อแจ้งไซส์ให้ด้วยนะครับ ยกเว้น XL ที่หมดแล้ว

สมัครสมาชิกในเว็บแล้วต้องทำงัยต่อคร้าบ
ถึงจะได้เลข A..........
ถ้ายังไม่มีรถต้องทำงัย
ถ้ามีรถต้องทำงัยช่วยตอบนะคร้าบ
[email protected]

สมัครสมาชิกในเว็บแล้วต้องทำงัยต่อคร้าบ
ถึงจะได้เลข A..........
ถ้ายังไม่มีรถต้องทำงัย
ถ้ามีรถต้องทำงัยช่วยตอบนะคร้าบ
[email protected]
เรื่องมันยาวครับ โทรมาคุยกันดีกว่า
0817729909 ออย

ผมก็สมัครไปแล้วกำลังรอตอบรับอยู่เหมือนกันครับ

พี่ประดิษฐ์ มหาสารคามหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ผมได้รับเอกสารและแจ้งนายทะเบียนชมรมแล้ว คาดว่าคงจะจัดส่งให้เร็วๆ นี้ หรือโทรติดต่อเบอร์นี้เลยครับ 081-772-9909 ออย

สวัสดีคะ คือเพิ่งจะสมัครเป็นสมาชิกได้ไม่กี่วันเองคะ ที่เหลือต้องทำงัยต้องช่วยแนะนำนะคะ

สวัสดีคะ คือเพิ่งจะสมัครเป็นสมาชิกได้ไม่กี่วันเองคะ ที่เหลือต้องทำงัยต้องช่วยแนะนำนะคะ
ตามลิ๊งค์ด้านล่างนี่เรยคับ..
ยินดีต้อนรับคับป๋ม.......
:coolly-0041:
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353

ตามลิ๊งค์ด้านล่างนี่เรยคับ..
ยินดีต้อนรับคับป๋ม....... :coolly-0041:
:coolly-0039:ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ จะรบกวนคือว่าอยากทราบข้อแตกต่างของรถแต่ละรุ่น คือไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยแต่ว่าเห็นแล้วก้อชอบมานานแล้ว ไม่อยากทำได้แค่มอง อยากเป็นเจ้าของแบบคนอื่นเค้าบ้าง :coolly-0033:

หลังบ่ายเป็นต้นไป เพราะก่อนเที่ยงยังไม่ตื่น..
ปล.เที่ยงวันยังไม่ตื่น เที่ยงคืนยังไม่หลับ
น้าออยแกเป็น"โลมาราตรี"... :coolly-0017::coolly-0028:

มีคนบอกว่าซื้อมาก้อต้องซ่อมอย่าซื้อเลย ก้อฟังไว้แต่ชอบไปแล้วทำงัยได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน