กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ประกาศ สรุปสถานที่จัดมีตติ้งประจำเดือน มิถุนายน 2556 <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
หลังจากที่คณะกรรมการเซฟไทยได้ประชุมกันเรื่องสถานที่จัดมีตติ้งประจำเดือนมิถุนายน ซึ่งย้ายมาสองร้าน สุดท้ายแล้วมีมติดังนี้

สถานที่ :สวนอาหารช้างทอง ถ. พระราม3 ร้านอยู่ตรงตีนสะพานภูมิพล(สะพานวงแหวนอุตสาหกรรม)
ร้านนี้คอนเฟิร์มว่า อาหารอร่อยนะครับ
มีที่จอดรถให้เดินดูกันได้แบบใกล้ชิด
แผนที่ร้านคร่าว ๆ
attachment.php

ค่าใช้จ่าย : ท่านละ 300.- รวมอาหารและเครื่องดื่มแล้ว ไม่รวมแอลกอฮอลล์ แต่จัดมาเองได้ไม่เสียค่าเปิด

วันที่ : วันเสาร์ที่ 15 มิถุนายน พ.ศ. 2556

เวลา : เจอกันตั้งแต่ 16.00 น. เป็นต้นไปครับ

กิจกรรม : เดินชมรถเพื่อนสมาชิก พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้ รับสมัครสมาชิกใหม่ ทานข้าว ทางร้ามีวงดนตรีสด

รายการอาหาร
1.ยำช้างทอง
2.ไก่ทอดน้ำปลา
3.กุ้งเจ้าชู้
4.ต้มยำปลาเก๋า
5.ไก่ผัดเม็ดมะม่วง
6.เมี่ยงปลาช่อน
7.ทอดมันปลา
8.ผัดฉ่าปลาเก๋า
9.ข้าวผัดปู
10.ผลไม้รวม

เบอร์โทรทางร้านนะครับไว้โทรถามทาง 02 284 0272
หรือจะโทรมาที่ผมก็ได้ ต้น 089 1433888

ไฟล์แนบ

22.9 KB · อ่าน: 876

อยากจะรบกวนทางคณะกรรมการนิดนึง อาหารที่เสริฟ ขอข้าวผัดก่อนเลยนะครับ จัดไป2ที่เหมือนเดิม ใกล้ไกลไปหมด

อยากจะรบกวนทางคณะกรรมการนิดนึง อาหารที่เสริฟ ขอข้าวผัดก่อนเลยนะครับ จัดไป2ที่เหมือนเดิม ใกล้ไกลไปหมด

เด๋วเตรียมใส่กล่องมาให้ ชอบตรงใกล้ไกลได้หมดเนี่ยล่ะ 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน