กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศ MEETING MOTOR EXPO 2012 ที่ CHALLENGER HALL เมืองทองธานี++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไม่ใช่สมาชิกเอาไปจอดได้ไหมครับ

ไม่ใช่สมาชิกก็ไปแจมกันได้ครับ หรือ สนใจจะสมัครสมาชิกในงานเลยก็ได้ครับ

..... รถเราไม่หล่อ ไม่กล้าจอด ขอซุ่มดูห่างๆละกัน ..

หล่อไม่หล่อไม่ใช่ประเดนครับ ประเดนคือความร่วมมือร่วมใจกันของพี่น้องสมาชิกมากกว่า บางคันกันชนหน้าแตก กันชนหลังฉีก สีปูด หลังคาผุก็ยังมาจอดได้เลย ไม่ใช่ปัญหาครับ มาร่วมกันแสดงพลังของชาว Cefiro-Thailand ให้ชาวโลกเค้ารับรู้กันนะครับ

ไม่ใช่สมาชิกก็ไปแจมกันได้ครับ หรือ สนใจจะสมัครสมาชิกในงานเลยก็ได้ครับ

หล่อไม่หล่อไม่ใช่ประเดนครับ ประเดนคือความร่วมมือร่วมใจกันของพี่น้องสมาชิกมากกว่า บางคันกันชนหน้าแตก กันชนหลังฉีก สีปูด หลังคาผุก็ยังมาจอดได้เลย ไม่ใช่ปัญหาครับ มาร่วมกันแสดงพลังของชาว Cefiro-Thailand ให้ชาวโลกเค้ารับรู้กันนะครับ
เดี๋ยวผมจะไปรอต้องแต่เที่ยง ครับ

เจอกันได้ตั้งแต่เที่ยง ที่ลานจอด P9 (ริมทะเลสาปเมืองทอง)
รีบมากันหน่อยนะครับ ปีนี้เค๊าให้เราขึ้นไปจอดเร็วกว่าปีที่แล้ว
มาพร้อมกันแล้วจะมีรถนำขบวนขับเข้าไปจอดที่หน้างานเลยครับ สวย ๆ อลังการมาก ๆ

รถที่ไม่ใช่สมาชิกเข้ามาจอดได้ครับ แต่ในกรณีรถเยอะ ให้สิทธิ์สมาชิกก่อน (ที่เมืองทองจอดได้เต็มที่ไม่เกิน 50 คัน)

รถไม่สวย รถเดิม ๆ ก้อเข้ามาจอดได้นะครับ ขอให้เป็น A31

รถรุ่นอื่นรบกวนหาที่จอดข้างนอกนะครับ เพราะที่จอดมีน้อย

ไม่มีรถเซฟิโร่อะรถอยู่อู่ซ่อมสี เอาคันอื่นไปได้ม่ะครับ

งั้นเด๋วเอาเซฟิโร่เน่าๆไปดีก่า

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

*** ต้องยังงี้ซี้ ถูกใจที่ซู๊ด.......นี่หล่ะ ทำไมถึงต้องขับ Cefiro...:coolly-0045:

งานเน้ ขออนุยาติลาคับ ติดไป ตจว คับ ( อยากไปมั๊กคับ )

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน