กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พอดีอยากถามว่า กล่อง E-manage กล่องฟ้าน่ะคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31537
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31537

ไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน
Cefiro-Thailand Members
พอดีอยากถามว่า กล่อง E-manage เอามาติดใส่ 1j gte ค่าติดตั้งค่าจูน เท่าไหร่คับ พอดีไม่รู้ราคา ถ้าคิติดตั้งผมสู้ราคาไม่ไหวก็คงขายไปถูกๆๆดีกว่า

เคยติดเมื่อ5ปีที่แล้วค่าติดตั้งและค่าจูนประมาณ5000ครับตอนี้ไม่รู้ว่าเท่าไหร่ครับตอนใส่วิ่งจูนบนทางด่วนอยู่2วันครับและถ้าจะจูนใหม่ถ้าปรับแต่งเครื่องเพิ่มคิดครั้งละ3000ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน